Dây nhảy quang  Multi-mode MM 50/125, MM 62.5/125um (đa mốt) dây màu da cam. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex. Dây nhảy quang OM2, dây nhảy quang om3, dây nhảy quang om4 chuẩn SC-LC, SC-SC, LC-LC, SC-ST ... Kiểu tiếp xúc của các đầu kết nối: UPC. Chiều dài dây nhảy quang: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Đối tác - khách hàng