TIN KHUYẾN MÃI
  • bo-chuyen-doi-quang-dien-hai-port-lan-wintop-yt-8112sa-20
  • bo-chuyen-doi-quang-dien-hai-port-lan-wintop-yt-8112sa-20-gia-re

Bộ chuyển đổi quang điện hai port Lan WINTOP YT-8112SA-20

  • Mã sản phẩm: YT-8112SA-20
  • Thương hiệu: WINTOP
  • Loại sản phẩm: 2 sợi
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 03.42.41.5555 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Bộ chuyển đổi quang điện hai port Lan WINTOP YT-8112SA-20

    • Bộ chuyển đổi quang điện hai port Lan WINTOP YT-8112SA-20 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet ( Quang sang điện tốc độ 10/100Mbps). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode) .
    bo-chuyen-doi-quang-dien-hai-port-lan-wintop-yt-8112sa-20
     
    • Converter YT-8112SA-20 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 2 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang ( loại 2 sợi quang Dual fiber ) đầu kết nối SC sử dụng cáp quang SingleMode.
    • Bộ chuyển đổi quang điện YT-8112SA-20 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. WINTOP YT-8112SA-20 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng trong mạng cáp quang nhà máy, xí nghiệp, trường học, hệ thống CCTV, hệ thống tự động hóa….thậm chí có thể sử dụng trong mạng FTTx.

    Thông số kỹ thuật

    • Bộ chuyển đổi quang điện hai port Lan WINTOP YT-8112SA-20
    • 1. Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet (2 cổng RJ45)
    • 2. Khoảng cách truyền cáp quang: 20Km
    • 3. Sử dụng 2 sợi quang để truyền tín hiệu
    • 4. Kết nối cổng mạng: 2 cổng RJ45 ( 10/100Mbps)
    • 5. Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber – 2 cổng quang )
    • 6. Bước sóng quang: 1310nm
    • 7. Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)
    • 8. Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps
    • 9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u
    • 10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX,   IEEE802.3 100Base-FX
    • 11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
    • 12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
    • 13. Sử dụng nguồn 5V DC
    • 14. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A
    • 15. Kích thước  26.2 x 70.3 x 94 
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng