TIN KHUYẾN MÃI

​Module quang SFP

  • Module quang SFP hay còn được gọi là SFP transceiver, SFP module hay module quang là loại module có tốc độ 10/100/1000, tốc độ 1G, 10g, 40G  được dùng cho các thiết bị như switch, converter, DSLAM, SDH có cổng (khe) theo chuẩn SFP (Small Form Factor). Module quang SFP là một bộ thu phát nhỏ gọn – bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới. Thiết bị này được thiết kế để sử dụng cho đầu nối (connector) dạng small form factor (SFF). Và có khả năng cắm nóng.
  • Module quang SFP thường được sử dụng trong các ứng dụng viễn thông và truyền số liệu. Ngày nay SFP module đã trở thành một chuẩn công nghiệp phổ biến, được nhiều nhà sản xuất thiết bị mạng phát triển và hỗ trợ. Module SFP được thiết kế để hỗ trợ các chuẩn SONET, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, và nhiều chuẩn truyền dẫn khác.
module-cisco-singlemode-sfp-glc-lh-smd

Phụ Kiện Cáp Quang

  • Chuyên phân phối ​Module quang SFP Chất lượng Giá tốt.
  • Rất hân hạnh được phục vụ Quý Khách Hàng.!

Đối tác - khách hàng