TIN KHUYẾN MÃI
  • bo-chuyen-doi-quang-dien-wintop-yt-8110gma-11-05-as
  • bo-chuyen-doi-quang-dien-wintop-yt-8110gma-11-05-as-gia-tot

Bộ chuyển đổi quang điện WINTOP YT-8110GMA-11-05-AS

  • Mã sản phẩm: YT-8110GMA-11-05-AS
  • Thương hiệu: WINTOP
  • Loại sản phẩm: 2 sợi
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 03.42.41.5555 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Bộ chuyển đổi quang điện WINTOP YT-8110GMA-11-05-AS

    • Bộ chuyển đổi quang điện WINTOP YT-8110GMA-11-05-AS là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai.
    bo-chuyen-doi-quang-dien-wintop-yt-8110gma-11-05-as-gia-re
     

    Thông số kỹ thuật

    • Bộ chuyển đổi quang điện WINTOP YT-8110GMA-11-05-AS
    • 1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet
    • 2. Khoảng cách truyền cáp quang: 550 mét
    • 3 . Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu
    • 4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100/1000 Mbps)
    • 5 . Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )
    • 6 . Bước sóng quang: 850 nm
    • 7 . Loại tín hiệu: Multi-Mode ( Đa mode)
    • 8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps
    • 9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u
    • 10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
    • 11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
    • 12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
    • 13. Sử dụng nguồn 5V DC
    • 14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
    • 15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A
    • 16. Kích thước  26.2 x 70.3 x 94 
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng