• cap-quang-ngam-vinacap-48fo-singlemode

Cáp quang ngầm Vinacap 48Fo Singlemode

  • Mã sản phẩm: ngam-vinacap-48fo
  • Thương hiệu: VINACAP
  • Loại sản phẩm: CÁP QUANG SINGLEMODE 48FO
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555
     Công ty công nghệ Viễn thông Điện tử Vinacap tiền thân là một công ty liên doanh cáp Vinadaesung. Công ty được thành lập vào 1992 được liên doanh từ một hãng hợp tác công ty daesung Hàn Quốc. Là một doanh nghiệp đầu tiên sản xuất cáp đầu tiên tại Việt Nam. Công ty tập chung đang pháp triển đa dạng hóa các loại sản phẩm thiết bị viễn thông đa dạng chủng loại và đặc biệt rất nhiều dòng cáp quang từ 1fo,2fo,4fo.8fo....48fo,96fo,144fo.

    Cáp quang ngầm Vinacap 48FO Singlemode

    • Cáp quang ngầm Vinacap 48FO Singlemode là loại cáp quang Single mode 48 sợi quang học(48Fo) được làm bằng chất liệu thủy tinh, có băng thép chống gặm nhấm công trùng, chịu tác động ngoại lực rất tốt.
    • Cáp quang ngầm Vinacap 48FO Singlemode được thiết kế và sử dụng bên trong các ống cống ngầm, kết nối hệ thống mạng, truyền hình ảnh hay âm thanh trong các phạm vi diện rộng.
    cap-quang-ngam-vinacap-48fo-singlemode
     
    • Cáp quang ngầm Vinacap 48FO Singlemode được sử dụng trong cáp một cách liên tục, không có mối hàn nên hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu trong quá trình truyền tải dữ liệu. Sợi quang học được bao bọc và bảo vệ tối đa khỏi những tác động cơ học và sự thay đổi của môi trường bởi ống đệm lỏng có chứa chất điền nhầy.
    • Giữa hai sợi quang và bề mặt trong của ống được phủ đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự xâm nhập của nước và hơi khí. Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm giúp cáp quang luồn cống chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường xung quanh.
    cap-quang-luon-cong-kim-loai-48fo-chinh-hang

    Thông số kỹ thuật

    • Cáp quang ngầm Vinacap 48FO Singlemode
    • Loại vỏ  Nhựa HDPE màu đen chịu lực, chống tia tử ngoại và côn trùnggặm nhấm
    • Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt   £ 3.5kN
    • Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc £ 2.5kN
    • Khả năng chịu nén           2000N/10cm
    • Hệ số dãn nở nhiệt          < 8.2×10-6/oC
    • Dải nhiệt độ làm việc      -5 oC ~ 70 oC
    • Độ ẩm tương đối              1~100% không đọng sương
    • Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt  ≥ 20 lần đường kính ngoài của cáp
    • Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt          ≥ 10 lần đường kính ngoài của cáp
    • Bước sóng: các hoạt động của sợi quang: 1310 nm và 1550 nm
    • Bán kính cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 20 lần đường kính ngoài của cáp
    • Bán kính cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt: 10 lần đường kính ngoài của cáp
    • Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt: 2700N
    • Lực kéo lớn nhất khi làm việc: 1300N
    •  Lực nén lớn nhất khi lắp đặt: 2000N/100mm
    • Khả năng chịu va đập với E=10N.m r=150mm: 30 lần va đập
    • Khoảng nhiệt độ bảo quản: -30 đến 60 độ
    • Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến 50 độ C
    •  Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến 60 độ C
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng