TIN KHUYẾN MÃI
  • day-han-quang-multimode-om2-sc-upc

Dây hàn quang Multimode OM2 SC/UPC

  • Mã sản phẩm: om2-sc-upc
  • Thương hiệu: GT-NET
  • Loại sản phẩm: DÂY HÀN QUANG
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 03.42.41.5555 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Dây hàn quang Multimode OM2 SC/UPC

    • Dây hàn quang Multimode OM2 SC/UPC là loại dây chuyên dụng được sử dụng để nối với cáp quang, thường được dùng trong các hộp phối quang ODF để kết nối dây nhảy quang với moudle quang SFP multmode or converter quang multimode
    day-han-quang-multimode-om2-sc-upc-gia-re
     
    • Dây hàn quang Multimode OM2 SC/UPC là một đoạn cáp quang Multi-mode. Một đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST. 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

    Thông số kỹ thuật

    • Dây hàn quang Multimode OM2 SC/UPC
    • 1.Single-mode hoặc Multi-mode
    • 2. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều màu sắc
    • 3. Đầu kết nối LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC
    • 4. Chiều dài chuẩn 1.5m
    • Loại: SC Multi-Mode
    • Đầu kết nối: SC/PC; SC/UPC hoặc SC/APC
    • Kiểu sợi quang: Multi-Mode
    • Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
    • Bước sóng: 850nm
    • Độ uốn cong: R≥3cm
    • Lực căng lớn nhất: ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
    • Lực nghiền nát: ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
    • Kích cỡ, màu sắc
    • Đường kính lớp bảo vệ: 0.9mm
    • Đường kính: Core 50 hoặc 62.5 microns
    • Đường kính Cladding: 125 microns
    • Vỏ PVC (OFNR-rated): 2.0mm hoặc 3.0mm
    • Màu Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 màu
    • Chiều dài: 1.5m
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng