TIN KHUYẾN MÃI
  • day-han-quang-multimode-om3-chuan-sc
  • day-han-quang-multimode-om3-chuan-sc-chinh-hang

Dây hàn quang multimode Om3 chuẩn SC

  • Mã sản phẩm: multimode-om3-sc
  • Thương hiệu: GT-NET
  • Loại sản phẩm: DÂY HÀN QUANG
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Dây hàn quang multimode Om3 chuẩn SC

    • Dây hàn quang multimode Om3 chuẩn SC là sản phẩm dùng để hàn nối vào cáp quang và cắm vào hộp phối quang ODF. Nó thường có chiều dài 1.5m và đường kính lớp vỏ bảo về 0.9mm.
    day-han-quang-multimode-om3-chuan-sc
     
    • Dây hàn quang multimode Om3 chuẩn SC là loại dây hàn chuẩn Multimode OM3 có thể truyền tín hiệu đạt tốc độ 10Gbps trong với khoảng cách truyền 550m, bạn có thể tùy chọn chiều dài cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).
    day-han-quang-multimode-om3-chuan-sc-gia-tot
     
    • Dây hàn quang multimode Om3 chuẩn SC sẽ có săn một đầu kết nối và đầu đầu còn lại bỏ trống để hàn nối trực tiếp với cáp quang. Ngoài ra các đầu nối của dây hàn quang sẽ có các chuẩn: chuẩn UPC và chuẩn APC, tùy thuộc vào nhu cầu sử dụng mà quý khách hàng có thể lựa chọn cho phù hợp.

    Thông số kỹ thuật

    • Dây hàn quang multimode Om3 chuẩn SC
    • Đầu kết nối: SC/PC; SC/UPC hoặc SC/APC
    • Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
    • Bước sóng: 850nm
    • Độ uốn cong: R≥3cm
    • Đường kính lớp bảo vệ: 0.9mm
    • Đường kính: Core 50 hoặc 62.5 microns
    • Đường kính Cladding: 125 microns
    • Vỏ PVC (OFNR-rated): 2.0mm hoặc 3.0mm
    • Màu Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 màu.
    • Suy hao tiếp xúc thấp, Suy hao phản hồi cao
    • Sản xuất từ các vật liệu có chất lượng cao
    • Độ bền cao với trên 1000 lần tháo lắp
    • Tùy chọn đường kính vỏ bảo vệ φ3.0, φ2.0, φ0.9mm
    • Nhiều chủng loại đầu nối SC, LC, ST, FC, MTRJ, MU … tùy chọn
    • Chiều dài chuẩn: 1,5m
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng