TIN KHUYẾN MÃI
  • day-han-quang-multimode-om4-chuan-lc
  • day-han-quang-multimode-om4-chuan-lc-gia-tot

Dây hàn quang multimode OM4 chuẩn LC

  • Mã sản phẩm: om4-chuan-lc
  • Thương hiệu: FS-FIBER
  • Loại sản phẩm: DÂY HÀN QUANG
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 03.42.41.5555 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Dây hàn quang multimode OM4 chuẩn LC

    • Dây hàn quang multimode OM4 chuẩn LC cung cấp giải pháp tối ưu hóa và hiệu quả về chi phí cho hầu hết các ứng dụng bao gồm doanh nghiệp, lan và trung tâm dữ liệu. Dây hàn quang Multimode LC OM4( Pigtail LC ) cung cấp sợi đệm 900 micron để dễ dàng xử lý trong việc quản lý sợi như bảng điều khiển, hộp nối và hộp treo tường...
    day-han-quang-multimode-om4-chuan-lc-gia-re
     
    • LC Multimode pigtails được kết cấu đơn giản nhưng không kém phần tinh tế. Đặc biệt rất  là chắc chắn nên dây hàn quang có thể dễ dàng sử dụng trong bất cứ điều kiện phơi dưới nhiệt độ cao; hay là có thể chống chịu được các tác động trong quá trình lắp đặt và vận chuyển.
    • Dây hàn quang multimode OM4 chuẩn LC có nhiều kiểu màu loại 1 màu, được bảo vệ trong túi lilon có ghi tem nhãn về các thông số cơ bản của dây như suy hao tín hiệu, chiều dài dây, serial number…
    day-han-quang-multimode-om4-chuan-lc-gia-tot

    Thông số kỹ thuật

    • Dây hàn quang multimode OM4 chuẩn LC
    • Loại dây hàn quang: Multimode OM4 chuẩn LC
    • Đầu kết nối: LC/PC; LC/UPC 
    • Kiểu sợi quang: multimode
    • Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
    • Bước sóng: 850nm
    • Độ uốn cong: R≥3cm
    • Lực căng lớn nhất: ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
    • Lực nghiền nát: ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
    • Đường kính lớp bảo vệ: 0.9mm
    • Đường kính: Core 50 hoặc 62.5 microns
    • Đường kính Cladding: 125 microns
    • Vỏ PVC (OFNR-rated): 2.0mm hoặc 3.0mm
    • Màu Loại có vỏ PVC dầy; Loại Non-PVC có 1 màu
    • Chiều dài: 1.5m
    • Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng
    • Kết nối giữa ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.
    • Sử dụng rộng rãi trong CATV
    • Hệ thống mạng LAN tốc độ cao
    • Hệ thống viễn thông sợi quang
    • Bộ truyền dẫn dữ liệu quang
    • Kết nối 10G Multimode giữa các thiết bị lưu trữ như NAS, SAN với Switch...
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng