TIN KHUYẾN MÃI
  • day-han-quang-om4-commscope-amp
  • day-han-quang-om4-commscope-amp-chinh-hang

Dây hàn quang OM4 Commscope AMP

  • Mã sản phẩm: om4-amp
  • Thương hiệu: COMMSCOPE
  • Loại sản phẩm: DÂY HÀN QUANG
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 03.42.41.5555 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Dây hàn quang OM4 Commscope AMP

    • Dây hàn quang OM4 Commscope AMP là loại dây hàn quang được sử dụng nhiều nhất hiện nay, nó đa phần được ứng dụng phổ biến vào trong các kết nối hệ thống, trung tâm dữ liệu, Fiber optic patch cord OM4 có đường kính lõi 50/125um, bên ngoài là lớp vỏ bảo vệ, chứa các sợi aramid với đường kính 1.8mm, lớp vỏ ngoài chất liệu LSZH chống cháy.
    day-han-quang-om4-commscope-amp-gia-tot
     
    • Dây hàn quang OM4 Commscope AMP có độ suy hao thấp, đầu nối chắc chắn, có thể tái sử dụng nhiều lần, tốc độ truyền tải cao, ổn định. đáp ứng hoàn toàn các tiêu chuẩn quốc tế và được thẩm định chặt chẽ trước khi xuất xưởng tới người tiêu dùng. Kèm theo mối sợi dây nhảy là 1 con tem chứa các thông tin sản phẩm. serial và các thông số kỹ thuật khác.
     

    Thông số kỹ thuật

    Connector Type SC/UPC
    Fiber Mode OS2 900μm
    Total Fiber 1 Fibers
    Fiber Grade G.652.D
    Insertion Loss ≤0.3 dB
    Insertion Loss, maximum, connector 0.50 Db
    Breakout Diameter 2.0/0.9mm
    Breakout Type 0.5m Equal Breakout (default)
    Operating Temperature -40~75°C
    Polish Type UPC/APC
    Wavelength 6.65ft | 2.00m
    Cable Jacket PVC/LSZH/OFNP
    Minimum Bend Radius (mm) 20D (Dynamic)/10D (Static)
    Return Loss UPC≥50 dB, APC≥60 dB
    Insertion Loss, Minium, connector 50.00 Db
    Trunk Diameter 7.0-8.0mm/4.6-5.0mm
    Polarity A(Tx) to B(Rx)
    Storage Temperature -45~85°C
     
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng