Dịch vụ
CAM KẾT Chính hãng
Dịch vụ
Hỗ trợ Nhanh chóng
Dịch vụ
Free ship Nội thành
Dịch vụ
HOTLINE: 0983.699.563
TIN KHUYẾN MÃI
  Hướng dẫn lắp đặt mạng Wifi cho Công ty Văn Phòng   |   Thi công lắp đặt camera giám sát cho Văn phòng, Gia đình   |   CÁP QUANG COMMSCOPE MULTIMODE OM3   |   Thi công mạng Lan, điện nhẹ cho văn phòng, khối doanh nghiệp   |   Wifi marketing là gì   |   Module quang SFP là gì   |   Máy hàn cáp quang là gì? Ứng dụng như thế nào?   |   Dao cắt sợi quang là gì? Phân loại dao cắt hiện nay   |   Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Nguyên lý và hướng dẫn sử dụng   |   Măng xông quang là gì? Cấu tạo của măng xông quang   |   Hướng dẫn hàn nối cáp quang chi tiết   |   Switch PoE là gì? Lợi ích khi sử dụng switch PoE?   |   Sự khác nhau giữa cáp quang singlemode và multimode   |   Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Dây nhảy quang, Dây nhảy quang SC, LC, ST, FC, Fiber Optic Patch Cord   |   Cáp quang là gì, ứng dụng của cáp quang   |   Sự khác biệt dây cáp quang multimode OM1, OM2, OM3, OM4   |   Bộ chia quang splitter là gì? Tìm hiểu về công dụng và cách sử dụng   |   Bộ chuyển đổi video sang quang - Khái niệm và cách hoạt động   |   Cáp mạng chống nhiễu là gì   |   Tìm hiểu về Wifi 6: Công nghệ mới nhất đang được ưa chuộng   |   Wi-Fi Mesh Là Gì? Tìm Hiểu Về Công Nghệ Mạng Lưới Wi-Fi Mesh   |   Hướng dẫn sử dụng Bộ chuyển đổi quang điện - Converter Quang   |   Ưu điểm và nhược điểm của cáp quang   |   Cẩm nang mua cáp mạng chất lượng và phù hợp nhất   |   Hộp phối quang ODF là gì, ODF là gì   |   Sự khác biệt giữa tần số 2.4GHz và 5GHz trong mạng wifi   |   Dây nhảy quang là gì và các loại dây nhảy quang phổ biến   |   Thi công lắp đặt Camera văn phòng, gia đình, quán ăn, nhà hàng   |   Lắp đặt mạng wifi quảng cáo cho nhà hàng, quán cafe   |   So sánh bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi quang   |   Lắp đặt camera cho văn phòng   |   Lắp đặt camera cho gia đình   |   Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM3   |   Lắp đặt camera quan sát giá rẻ   |   Đặc điểm, phân loại và ứng dụng của măng xông quang   |   Dây nhảy mạng là gì? Phân loại các loại dây nhảy mạng   |   Tìm hiểu về cáp quang Multmode 4FO, 8FO,12FO và ứng dụng   |   Thanh nguồn PDU là gì   |   PATCH PANEL là gì? ứng dụng của PATCH PANEL?   |   Cáp quang 12Fo singlemode là gì, Phân loại, Ứng dụng   |   Dây nhảy quang OM5 multimode - Khám phá tính năng và ứng dụng   |   Ưu điểm của Dây nhảy quang OM5 so với OM3 và OM4 là gì?   |   Cách chọn mua máy hàn cáp quang tốt nhất   |   Tìm hiểu về phân cực trong hệ thống MTP/MPO   |   So sánh sự khác nhau giữa CWDM vs DWDM   |   Cách kiểm tra cáp mạng Commscope Chính hãng   |   Switch Công nghiệp là gì? Ứng dụng của Switch Công nghiệp   |   Tìm Hiểu Về Cáp HDMI: Tất tần tật những thông tin cần biết   |   Cáp mạng Cat7 là gì?   |   Dây nhảy quang OM4 MultiMode là gì ứng dụng như thế nào   |   Bút soi quang là gì? Hướng dẫn sử dụng bút soi quang   |   So sánh sự khác nhau giữa Hạt mạng Cat̀5 và Hạt mạng Cat6   |   Tìm hiểu về thanh đấu nối Patch Panel commscope   |   SFP có thể điều chỉnh DWDM   |   Cáp quang Multimode: Định nghĩa và Ứng dụng   |   Tìm hiểu bộ chuyển đổi quang điện của hãng BTON   |   Bộ chuyển đổi tín hiệu Video sang quang là gì   |   Tổng hợp các loại Cáp mạng CAT6 sử dụng nhiều trong dự án   |   Ống nhựa HDPE và PE khác nhau như thế nào   |   Layer 2 Switch và Layer 3 Switch : Bạn chọn cái nào?   |   ​Cáp điện thoại: Định nghĩa, Cấu trúc và Phân loại   |   Máy hàn cáp quang skycom là gì? mua máy hàn skycom giá rẻ   |   Cách phân biệt cáp quang singlemode và multimode   |   Tìm hiểu về máy đo công suất quang   |   Cáp quang phi kim loại luồn cống là gì?   |   Sự khác nhau giữa dây nhảy quang chuẩn APC và UPC   |   Sự khác nhau giữa mạng AON và PON   |   Tìm hiểu về thanh Patch panel Commscope   |   Đơn vị U trong tủ rack mạng - Khái niệm cơ bản và ứng dụng trong quản lý thiết bị   |   Tìm hiểu Bộ chia tách quang PLC Splitter   |   Thi công mạng quang, điện nhẹ, hàn nối cáp quang, kéo cáp   |   ​Phân biệt Hộp phối quang ODF trong nhà và ODF ngoài trời   |   Tìm hiểu nhân mạng âm tường CAT5E và CAT6 của AMP/Commscope   |   Phân biệt Module quang Singlemode và Module quang Multimode   |   Lắp đặt camera giá tốt tại Hà Nội   |   Bảng giá lắp đặt Camera Giá tốt tại Hà Nội   |   ​Lắp đặt camera cho biệt thự giá tốt tại Hà Nội   |   Sự khác nhau giữa cáp mạng UTP và STP   |   Tìm hiểu Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Thi công mạng LAN điện nhẹ   |   Bảng Báo Giá Chi Tiết Dây nhảy quang Singlemode và Multimode   |   Thi công điện mạng LAN văn phòng Hà Nội   |   Lắp đặt camera tại nhà Hà Nội   |   Hàn nối cáp quang tại Hà Nội   |   Nhân mạng âm tường là gì, phân loại nhân mạng âm tường   |
  • hop-phoi-quang-odf-8fo-chinh-hang
  • hop-phoi-quang-odf-8fo-gia-re

Hộp phối quang ODF 8Fo

  • Mã sản phẩm: odf-8fo
  • Thương hiệu: GT-NET
  • Loại sản phẩm: ODF 8FO
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Giới thiệu về Hộp phối quang ODF 8Fo

    • Hộp phối quang (ODF) 8FO lắp rack là một giải pháp tuyệt vời để quản lý và tối ưu hóa hệ thống mạng cáp quang của bạn. Dưới đây là những lợi ích và đặc điểm nổi bật của sản phẩm này:
    • Hiệu suất đáng tin cậy: Hộp phối quang 8FO lắp rack được thiết kế và chế tạo với chất lượng cao, mang lại hiệu suất đáng tin cậy cho hệ thống mạng của bạn. Với khả năng chứa tới 8 đầu nối quang và 8 dây hàn quang, nó đảm bảo kết nối ổn định và chất lượng tín hiệu tối ưu.
    • Thiết kế tiện ích: Với thiết kế lắp rack, Hộp phối quang 8FO giúp tối ưu hóa không gian và dễ dàng quản lý. Bạn có thể gắn nó lên tủ rack một cách dễ dàng, tạo ra một hệ thống mạng gọn gàng và trật tự.
     
    /hop-phoi-quang-odf-8fo-gia-re
    • Độ bền và bảo vệ: Với vỏ thép chắc chắn, Hộp phối quang 8FO lắp rack đảm bảo độ bền và khả năng chống va đập, bảo vệ các thành phần quan trọng khỏi các yếu tố bên ngoài gây hại. Điều này giúp gia tăng tuổi thọ và độ tin cậy của hệ thống mạng cáp quang của bạn.
    • Lắp đặt dễ dàng: Hộp ODF được cung cấp đầy đủ phụ kiện lắp đặt, bao gồm cả khay hàn quang và các linh kiện cần thiết khác. Quá trình lắp đặt trở nên dễ dàng và nhanh chóng, giúp bạn tiết kiệm thời gian và công sức.
    • Đa dạng tùy chọn: Hộp phối quang 8FO lắp rack có thể được cấu hình với các đầu nối quang phổ biến như FC, SC, ST hoặc LC, để phù hợp với các yêu cầu kết nối của bạn.
     
    hop-phoi-quang-odf-8fo-gia-tot

    Đặc tính kỹ thuật

    • Hộp phối quang ODF 8Fo
    • Vỏ hộp được làm từ nhựa ABS bền đẹp, chắc chắn
    • Thiết kế hộp rất nhỏ gon, rất thẩm mỹ
    • Tùy chọn adapter SC, LC, ST, FC…
    • Dễ dàng phân bổ các dây hàn quang
    • Kích thước: 170mm x 120mm x 35mm (cao, rộng ,sâu)
    • Vỏ Nhựa Màu: Trắng
    • Phụ kiện kèm theo hộp phối quang ODF 8FO indoor bao gồm
    • Thanh Blank : có thể lắp các loại Adapter FC,LC,ST,SC…
    • Ống co nhiêt : Bảo vệ các mối hàn quang dài 60 x 1x2mm
    • Adapter: gồm các loại SC,FC,LC,SC (độ suy hao ≤ 0.2dB),
    • suy hao phản hồi UPC ≥55dB, APC ≥65D
    • Dây hàn quang:
    • Tùy theo yêu cầu của khách hàng mà dây hàn quang bên trong có thể là Multimode hoặc Singlemode đường kính 0.9mm, 2.0mm,3,0mm.
    • Khay hàn quang: Dùng để cố định và bảo vệ các sợi quang sau khi hàn.Có thể lắp nhiều khay trong một hộp ODF bằng cách chồng lên nhau.

    Tính năng Hộp phối quang 8FO lắp rack

    1. Thiết kế tối ưu: Hộp phối quang 8FO lắp rack được thiết kế đúng kích thước tiêu chuẩn 19-inch, giúp tối ưu hóa việc sắp xếp và gắn kết vào các tủ rack hiện có. Với chiều cao 1U, sản phẩm này không chiếm quá nhiều không gian và giúp tạo ra một hệ thống mạng gọn gàng và chuyên nghiệp.
    2. Độ bền và tin cậy: Hộp phối quang được chế tạo từ vật liệu thép chất lượng cao, đảm bảo độ bền và khả năng chống va đập. Với việc sử dụng công nghệ sơn tĩnh điện, sản phẩm có khả năng chống oxi hóa và chống gỉ, đồng thời tạo ra một bề mặt mịn màng và bền bỉ.
    3. Quản lý dễ dàng: Hộp phối quang 8FO lắp rack được thiết kế với sự chú trọng đến việc quản lý và sắp xếp cáp quang một cách hiệu quả. Các khay đựng cáp và phụ kiện đi kèm giúp bạn dễ dàng phân loại và kết nối các dây cáp quang một cách ngăn nắp và sắp xếp.
    4. Hộp phối quang 8FO lắp rack là lựa chọn lý tưởng cho việc xây dựng và quản lý hệ thống mạng quang của bạn.
    • Điện thoại: 0983.699.563
    • Wedsite: phukiencapquang.com
    • Fanpage: www.facebook.com/phukienquanggiatot
    • Pinterest: www.pinterest.com/phukiencapquang

    Thông tin Quý khách cần quan tâm:

    1. Các sản phẩm của hộp phối quang ODF 8Fo khác: Xem thêm
    • Hộp phối quang ODF là gì?: Xem chi tiết
    • Quý khách mua và đặt hàng xin vui lòng liên hệ qua thông tin:
    • Điện thoại: 0983.699.563
    • Viễn thông 3A rất hân hạnh được phục vụ Quý Khách hàng và hãy liên hệ với Chúng tôi để có giá tốt nhất.
    • Rất hân hạnh được phục vụ Quý khách hàng

    Thông số kỹ thuật

    • Hộp phối quang ODF 8Fo
    • Vỏ hộp được làm từ nhựa ABS bền đẹp, chắc chắn
    • Thiết kế hộp rất nhỏ gon, rất thẩm mỹ
    • Tùy chọn adapter SC, LC, ST, FC…
    • Dễ dàng phân bổ các dây hàn quang
    • Kích thước: 170mm x 120mm x 35mm (cao, rộng ,sâu)
    • Vỏ Nhựa Màu: Trắng
    • Phụ kiện kèm theo hộp phối quang ODF 8FO indoor bao gồm
    • Thanh Blank : có thể lắp các loại Adapter FC,LC,ST,SC…
    • Ống co nhiêt : Bảo vệ các mối hàn quang dài 60 x 1x2mm
    • Adapter: gồm các loại SC,FC,LC,SC (độ suy hao ≤ 0.2dB),
    • suy hao phản hồi UPC ≥55dB, APC ≥65D
    • Dây hàn quang:
    • Tùy theo yêu cầu của khách hàng mà dây hàn quang bên trong có thể là Multimode hoặc Singlemode đường kính 0.9mm, 2.0mm,3,0mm.
    • Khay hàn quang: Dùng để cố định và bảo vệ các sợi quang sau khi hàn.Có thể lắp nhiều khay trong một hộp ODF bằng cách chồng lên nhau.

    Tính năng Hộp phối quang 8FO lắp rack

    1. Thiết kế tối ưu: Hộp phối quang 8FO lắp rack được thiết kế đúng kích thước tiêu chuẩn 19-inch, giúp tối ưu hóa việc sắp xếp và gắn kết vào các tủ rack hiện có. Với chiều cao 1U, sản phẩm này không chiếm quá nhiều không gian và giúp tạo ra một hệ thống mạng gọn gàng và chuyên nghiệp.
    2. Độ bền và tin cậy: Hộp phối quang được chế tạo từ vật liệu thép chất lượng cao, đảm bảo độ bền và khả năng chống va đập. Với việc sử dụng công nghệ sơn tĩnh điện, sản phẩm có khả năng chống oxi hóa và chống gỉ, đồng thời tạo ra một bề mặt mịn màng và bền bỉ.
    3. Quản lý dễ dàng: Hộp phối quang 8FO lắp rack được thiết kế với sự chú trọng đến việc quản lý và sắp xếp cáp quang một cách hiệu quả. Các khay đựng cáp và phụ kiện đi kèm giúp bạn dễ dàng phân loại và kết nối các dây cáp quang một cách ngăn nắp và sắp xếp.
    4. Hộp phối quang 8FO lắp rack là lựa chọn lý tưởng cho việc xây dựng và quản lý hệ thống mạng quang của bạn.
    • Điện thoại: 0983.699.563
    • Wedsite: phukiencapquang.com
    • Fanpage: www.facebook.com/phukienquanggiatot
    • Pinterest: www.pinterest.com/phukiencapquang
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng

    HTCITC
    netlink