TIN KHUYẾN MÃI
  • media-converter-wintop-yt-8110ma-11-2
  • media-converter-wintop-yt-8110ma-11-2-gia-tot

Media Converter WINTOP YT-8110ma-11-2

  • Mã sản phẩm: YT-8110ma-11-2
  • Thương hiệu: WINTOP
  • Loại sản phẩm: 2 sợi
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 03.42.41.5555 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Media Converter WINTOP YT-8110ma-11-2

    • Media Converter WINTOP YT-8110ma-11-2 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 2 Km với cáp Multimode.
    /bo-chuyen-doi-quang-dien-wintop-yt-8110ma-11-2
     
    • Media Converter WINTOP YT-8110ma-11-2 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber ) đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode.
    • Media Converter WINTOP YT-8110ma-11-2 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. YT-8110MA-11-2không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

    Thông số kỹ thuật

    • Media Converter WINTOP YT-8110ma-11-2
    • 1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
    • 2. Khoảng cách truyền cáp quang: 2 Km
    • 3 . Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu
    • 4 . Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100Mbps)
    • 5 . Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )
    • 6 . Bước sóng quang: 1310nm
    • 7 . Loại tín hiệu: Multi-Mode ( Đa mode)
    • 8 .Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps
    • 9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u
    • 10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX,   IEEE802.3 100Base-FX
    • 11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
    • 12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
    • 13. Sử dụng nguồn 5V DC
    • 14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
    • 15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng