Dịch vụ
CAM KẾT Chính hãng
Dịch vụ
Hỗ trợ Nhanh chóng
Dịch vụ
Free ship Nội thành
Dịch vụ
HOTLINE: 0983.699.563
TIN KHUYẾN MÃI
  Hướng dẫn lắp đặt mạng Wifi cho Công ty Văn Phòng   |   Thi công lắp đặt camera giám sát cho Văn phòng, Gia đình   |   CÁP QUANG COMMSCOPE MULTIMODE OM3   |   Thi công mạng Lan, điện nhẹ cho văn phòng, khối doanh nghiệp   |   Wifi marketing là gì   |   Module quang SFP là gì   |   Máy hàn cáp quang là gì? Ứng dụng như thế nào?   |   Dao cắt sợi quang là gì? Phân loại dao cắt hiện nay   |   Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Nguyên lý và hướng dẫn sử dụng   |   Măng xông quang là gì? Cấu tạo của măng xông quang   |   Hướng dẫn hàn nối cáp quang chi tiết   |   Switch PoE là gì? Lợi ích khi sử dụng switch PoE?   |   Sự khác nhau giữa cáp quang singlemode và multimode   |   Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Dây nhảy quang, Dây nhảy quang SC, LC, ST, FC, Fiber Optic Patch Cord   |   Cáp quang là gì, ứng dụng của cáp quang   |   Sự khác biệt dây cáp quang multimode OM1, OM2, OM3, OM4   |   Bộ chia quang splitter là gì? Tìm hiểu về công dụng và cách sử dụng   |   Bộ chuyển đổi video sang quang - Khái niệm và cách hoạt động   |   Cáp mạng chống nhiễu là gì   |   Tìm hiểu về Wifi 6: Công nghệ mới nhất đang được ưa chuộng   |   Wi-Fi Mesh Là Gì? Tìm Hiểu Về Công Nghệ Mạng Lưới Wi-Fi Mesh   |   Hướng dẫn sử dụng Bộ chuyển đổi quang điện - Converter Quang   |   Ưu điểm và nhược điểm của cáp quang   |   Cẩm nang mua cáp mạng chất lượng và phù hợp nhất   |   Hộp phối quang ODF là gì, ODF là gì   |   Sự khác biệt giữa tần số 2.4GHz và 5GHz trong mạng wifi   |   Dây nhảy quang là gì và các loại dây nhảy quang phổ biến   |   Thi công lắp đặt Camera văn phòng, gia đình, quán ăn, nhà hàng   |   Lắp đặt mạng wifi quảng cáo cho nhà hàng, quán cafe   |   So sánh bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi quang   |   Lắp đặt camera cho văn phòng   |   Lắp đặt camera cho gia đình   |   Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM3   |   Lắp đặt camera quan sát giá rẻ   |   Đặc điểm, phân loại và ứng dụng của măng xông quang   |   Dây nhảy mạng là gì? Phân loại các loại dây nhảy mạng   |   Tìm hiểu về cáp quang Multmode 4FO, 8FO,12FO và ứng dụng   |   Thanh nguồn PDU là gì   |   PATCH PANEL là gì? ứng dụng của PATCH PANEL?   |   Cáp quang 12Fo singlemode là gì, Phân loại, Ứng dụng   |   Dây nhảy quang OM5 multimode - Khám phá tính năng và ứng dụng   |   Ưu điểm của Dây nhảy quang OM5 so với OM3 và OM4 là gì?   |   Cách chọn mua máy hàn cáp quang tốt nhất   |   Tìm hiểu về phân cực trong hệ thống MTP/MPO   |   So sánh sự khác nhau giữa CWDM vs DWDM   |   Cách kiểm tra cáp mạng Commscope Chính hãng   |   Switch Công nghiệp là gì? Ứng dụng của Switch Công nghiệp   |   Tìm Hiểu Về Cáp HDMI: Tất tần tật những thông tin cần biết   |   Cáp mạng Cat7 là gì?   |   Dây nhảy quang OM4 MultiMode là gì ứng dụng như thế nào   |   Bút soi quang là gì? Hướng dẫn sử dụng bút soi quang   |   So sánh sự khác nhau giữa Hạt mạng Cat̀5 và Hạt mạng Cat6   |   Tìm hiểu về thanh đấu nối Patch Panel commscope   |   SFP có thể điều chỉnh DWDM   |   Cáp quang Multimode: Định nghĩa và Ứng dụng   |   Tìm hiểu bộ chuyển đổi quang điện của hãng BTON   |   Bộ chuyển đổi tín hiệu Video sang quang là gì   |   Tổng hợp các loại Cáp mạng CAT6 sử dụng nhiều trong dự án   |   Ống nhựa HDPE và PE khác nhau như thế nào   |   Layer 2 Switch và Layer 3 Switch : Bạn chọn cái nào?   |   ​Cáp điện thoại: Định nghĩa, Cấu trúc và Phân loại   |   Máy hàn cáp quang skycom là gì? mua máy hàn skycom giá rẻ   |   Cách phân biệt cáp quang singlemode và multimode   |   Tìm hiểu về máy đo công suất quang   |   Cáp quang phi kim loại luồn cống là gì?   |   Sự khác nhau giữa dây nhảy quang chuẩn APC và UPC   |   Sự khác nhau giữa mạng AON và PON   |   Tìm hiểu về thanh Patch panel Commscope   |   Đơn vị U trong tủ rack mạng - Khái niệm cơ bản và ứng dụng trong quản lý thiết bị   |   Tìm hiểu Bộ chia tách quang PLC Splitter   |   Thi công mạng quang, điện nhẹ, hàn nối cáp quang, kéo cáp   |   ​Phân biệt Hộp phối quang ODF trong nhà và ODF ngoài trời   |   Tìm hiểu nhân mạng âm tường CAT5E và CAT6 của AMP/Commscope   |   Phân biệt Module quang Singlemode và Module quang Multimode   |   Lắp đặt camera giá tốt tại Hà Nội   |   Bảng giá lắp đặt Camera Giá tốt tại Hà Nội   |   ​Lắp đặt camera cho biệt thự giá tốt tại Hà Nội   |   Sự khác nhau giữa cáp mạng UTP và STP   |   Tìm hiểu Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Thi công mạng LAN điện nhẹ   |   Bảng Báo Giá Chi Tiết Dây nhảy quang Singlemode và Multimode   |   Thi công điện mạng LAN văn phòng Hà Nội   |   Lắp đặt camera tại nhà Hà Nội   |   Hàn nối cáp quang tại Hà Nội   |   Nhân mạng âm tường là gì, phân loại nhân mạng âm tường   |
  • odf-24fo-outdoor

ODF 24Fo outdoor

  • Mã sản phẩm: 24fo-outdoor
  • Thương hiệu: GT-NET
  • Loại sản phẩm: ODF 24FO
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    ODF 24Fo outdoor

    • ODF 24Fo outdoor vỏ làm bằng sắt dày cho phép chịu được các tác động mạnh từ các yếu tố bên ngoài, có mái che không thấm nước.Xung quanh vỏ hộp được thiết kế với gioăng cao su có độ đàn hồi cao giúp ngăn chống nước chàn vào.
    odf-24fo-ngoai-troi-kim-loai-chinh-hang
     
    • ODF 24Fo outdoor thường được làm bằng sắt chắc chắn được sử dụng chủ yếu cho các loại thiết bị mạng dùng để kết nối mạng ngoài trời. Bảo vệ mối hàn quang, đảm bảo kết nối đến các thiết bị chuyển đổi tín hiệu đầu cuối chính là nhiệm vụ mà chúng thực hiện.Chúng thường được treo ở các cột điện hoặc gắn lên tường những vị trí ngoài trời.
    odf-24fo-outdoor
     
    • ODF 24Fo outdoor ngoài trời là hộp phối quang thông dụng được bán chạy nhất trong các loại hộp phối quang. Nó được bằng  sắt chủ yếu được sử dụng để kết nối cáp quang treo 8Fo - 96Fo, dây nhảy quang và dây hàn quang, phối nhiều đường quang thuê bao khác nhau. 
    • Thông số kỹ thuật:

    • Loại sản phẩm: ODF 24Fo outdoor.
    • Vỏ ngoài: Chế tác từ thép sơn tĩnh điện với màu trắng lịch lãm.
    • Thiết kế: Nhỏ gọn, hiện đại và thẩm mỹ, phù hợp cho các dự án dây thuê bao quang FTTH và hệ thống cáp quang.
    • Quản lý cáp: Được trang bị khay quản lý đường cáp riêng biệt, hỗ trợ cho cả ba loại cáp: đơn chiếc, loại bó và loại xòe quạt.
    • Adapter hỗ trợ: Linh hoạt sử dụng adapter FC, SC, ST hoặc LC, tương thích với nhiều thiết bị khác nhau.
    • Chất liệu chống ăn mòn: Sản phẩm làm từ thép cold-rolled sơn tĩnh điện, đảm bảo chống gỉ và tuổi thọ cao, phù hợp với mọi loại thời tiết.
    • Tiện ích và tính năng nổi bật:

    • An toàn tuyệt đối: Cánh cửa mặt trước được trang bị khóa an toàn, đảm bảo an toàn cho hệ thống cáp quang.
    • Lắp đặt linh hoạt: Mặt sau được thiết kế với 2 thanh đế có lỗ treo, giúp việc lắp đặt và bố trí sản phẩm trở nên dễ dàng.
    • Khoang làm việc rộng rãi: Khoang làm việc rộng rãi giúp bạn phân bổ dễ dàng các đầu cáp vào và ra, quản lý dây hàn quang, và dây nhảy quang. Bạn cũng có thể lắp thêm các thiết bị như bộ chia quang, converter tùy theo nhu cầu.
    • Hỗ trợ đường cáp: Sản phẩm được thiết kế để tối ưu hóa hiệu suất đường cáp vào và ra.
    1. Liên hệ và đặt hàng:

    • Nếu bạn cần thêm thông tin hoặc muốn đặt hàng, vui lòng liên hệ qua thông tin sau:
    • Viễn Thông 3A Điện thoại: 0983.699.563
    • Chúng tôi cam kết phục vụ bạn một cách tận tâm và đảm bảo rằng bạn sẽ nhận được giải pháp cáp quang tốt nhất cho nhu cầu của mình.
    Viễn Thông 3A
    • Thông số kỹ thuật:

    • Loại sản phẩm: ODF 24Fo outdoor.
    • Vỏ ngoài: Chế tác từ thép sơn tĩnh điện với màu trắng lịch lãm.
    • Thiết kế: Nhỏ gọn, hiện đại và thẩm mỹ, phù hợp cho các dự án dây thuê bao quang FTTH và hệ thống cáp quang.
    • Quản lý cáp: Được trang bị khay quản lý đường cáp riêng biệt, hỗ trợ cho cả ba loại cáp: đơn chiếc, loại bó và loại xòe quạt.
    • Adapter hỗ trợ: Linh hoạt sử dụng adapter FC, SC, ST hoặc LC, tương thích với nhiều thiết bị khác nhau.
    • Chất liệu chống ăn mòn: Sản phẩm làm từ thép cold-rolled sơn tĩnh điện, đảm bảo chống gỉ và tuổi thọ cao, phù hợp với mọi loại thời tiết.
    • Tiện ích và tính năng nổi bật:

    • An toàn tuyệt đối: Cánh cửa mặt trước được trang bị khóa an toàn, đảm bảo an toàn cho hệ thống cáp quang.
    • Lắp đặt linh hoạt: Mặt sau được thiết kế với 2 thanh đế có lỗ treo, giúp việc lắp đặt và bố trí sản phẩm trở nên dễ dàng.
    • Khoang làm việc rộng rãi: Khoang làm việc rộng rãi giúp bạn phân bổ dễ dàng các đầu cáp vào và ra, quản lý dây hàn quang, và dây nhảy quang. Bạn cũng có thể lắp thêm các thiết bị như bộ chia quang, converter tùy theo nhu cầu.
    • Hỗ trợ đường cáp: Sản phẩm được thiết kế để tối ưu hóa hiệu suất đường cáp vào và ra.
    1. Liên hệ và đặt hàng:

    • Nếu bạn cần thêm thông tin hoặc muốn đặt hàng, vui lòng liên hệ qua thông tin sau:
    • Viễn Thông 3A Điện thoại: 0983.699.563
    • Chúng tôi cam kết phục vụ bạn một cách tận tâm và đảm bảo rằng bạn sẽ nhận được giải pháp cáp quang tốt nhất cho nhu cầu của mình.
    Viễn Thông 3A
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng

    HTCITC
    netlink