TIN KHUYẾN MÃI
  • sfp-10g-multimode-cho-cisco

SFP+10G Multimode cho Cisco

  • Mã sản phẩm: sfp-10g-multimode
  • Thương hiệu: WINTOP
  • Loại sản phẩm: SFP MODULE QUANG
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    ​Module quang SFP+10G Multimode cho Cisco

    • Module quang SFP+10G Multimode cho Cisco tăng thêm kết nối quang cho các thiết bị chuyển mạch Cisco Small business và Cisco business pro. Module quang Cisco cung cấp các kết nối quang hiệu suất cao để kết nối các hệ thống mạng trong tòa nhà hoặc khu vực khuôn viên nhỏ.
    • Module quang sử dụng sợi quang multimode tạo kết nối nhanh, tin cậy với băng thông lớn giữa các thiết bị converter quang được đặt ở các khu vực cách xa nhau.
    module-quang-sfp-10g-multimode-cho-cisco
     

    Thông số kỹ thuật

    • Module quang SFP+10G Multimode cho Cisco
    • Dễ dàng tháo gỡ với chốt lò xo tích hợp
    • Có thể thay thế nóng để duy trì sự ổn định cho hệ thống
    • Media: cáp quang singlemode/multimode
    • Application: 1000BASE-LX/LH
    • Connector type: Duplex  LC
    • Nhiệt độ làm việc: 0º to 70ºC
    • Nhiệt độ lưu kho: -40º to 85ºC
    • Độ ẩm hoạt động: 10% to 85%
    • Chuẩn IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet
    • Độ ẩm lưu kho: 5% to 90%
    • Kích thước: 8.5 x 13.4 x 56.5mm
    • Nhiễu điện từ thấp
    • Đạt tiêu chuẩn của FDA và ủy ban kỹ thuật điện quốc tế.
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng