Dịch vụ
CAM KẾT Chính hãng
Dịch vụ
Hỗ trợ Nhanh chóng
Dịch vụ
Free ship Nội thành
Dịch vụ
HOTLINE: 0983.699.563
TIN KHUYẾN MÃI
  Hướng dẫn lắp đặt mạng Wifi cho Công ty Văn Phòng   |   Thi công lắp đặt camera giám sát cho Văn phòng, Gia đình   |   CÁP QUANG COMMSCOPE MULTIMODE OM3   |   Thi công mạng Lan, điện nhẹ cho văn phòng, khối doanh nghiệp   |   Wifi marketing là gì   |   Module quang SFP là gì   |   Máy hàn cáp quang là gì? Ứng dụng như thế nào?   |   Dao cắt sợi quang là gì? Phân loại dao cắt hiện nay   |   Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Nguyên lý và hướng dẫn sử dụng   |   Măng xông quang là gì? Cấu tạo của măng xông quang   |   Hướng dẫn hàn nối cáp quang chi tiết   |   Switch PoE là gì? Lợi ích khi sử dụng switch PoE?   |   Sự khác nhau giữa cáp quang singlemode và multimode   |   Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Dây nhảy quang, Dây nhảy quang SC, LC, ST, FC, Fiber Optic Patch Cord   |   Cáp quang là gì, ứng dụng của cáp quang   |   Sự khác biệt dây cáp quang multimode OM1, OM2, OM3, OM4   |   Bộ chia quang splitter là gì? Tìm hiểu về công dụng và cách sử dụng   |   Bộ chuyển đổi video sang quang - Khái niệm và cách hoạt động   |   Cáp mạng chống nhiễu là gì   |   Tìm hiểu về Wifi 6: Công nghệ mới nhất đang được ưa chuộng   |   Wi-Fi Mesh Là Gì? Tìm Hiểu Về Công Nghệ Mạng Lưới Wi-Fi Mesh   |   Hướng dẫn sử dụng Bộ chuyển đổi quang điện - Converter Quang   |   Ưu điểm và nhược điểm của cáp quang   |   Cẩm nang mua cáp mạng chất lượng và phù hợp nhất   |   Hộp phối quang ODF là gì, ODF là gì   |   Sự khác biệt giữa tần số 2.4GHz và 5GHz trong mạng wifi   |   Dây nhảy quang là gì và các loại dây nhảy quang phổ biến   |   Thi công lắp đặt Camera văn phòng, gia đình, quán ăn, nhà hàng   |   Lắp đặt mạng wifi quảng cáo cho nhà hàng, quán cafe   |   So sánh bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi quang   |   Lắp đặt camera cho văn phòng   |   Lắp đặt camera cho gia đình   |   Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM3   |   Lắp đặt camera quan sát giá rẻ   |   Đặc điểm, phân loại và ứng dụng của măng xông quang   |   Dây nhảy mạng là gì? Phân loại các loại dây nhảy mạng   |   Tìm hiểu về cáp quang Multmode 4FO, 8FO,12FO và ứng dụng   |   Thanh nguồn PDU là gì   |   PATCH PANEL là gì? ứng dụng của PATCH PANEL?   |   Cáp quang 12Fo singlemode là gì, Phân loại, Ứng dụng   |   Dây nhảy quang OM5 multimode - Khám phá tính năng và ứng dụng   |   Ưu điểm của Dây nhảy quang OM5 so với OM3 và OM4 là gì?   |   Cách chọn mua máy hàn cáp quang tốt nhất   |   Tìm hiểu về phân cực trong hệ thống MTP/MPO   |   So sánh sự khác nhau giữa CWDM vs DWDM   |   Cách kiểm tra cáp mạng Commscope Chính hãng   |   Switch Công nghiệp là gì? Ứng dụng của Switch Công nghiệp   |   Tìm Hiểu Về Cáp HDMI: Tất tần tật những thông tin cần biết   |   Cáp mạng Cat7 là gì?   |   Dây nhảy quang OM4 MultiMode là gì ứng dụng như thế nào   |   Bút soi quang là gì? Hướng dẫn sử dụng bút soi quang   |   So sánh sự khác nhau giữa Hạt mạng Cat̀5 và Hạt mạng Cat6   |   Tìm hiểu về thanh đấu nối Patch Panel commscope   |   SFP có thể điều chỉnh DWDM   |   Cáp quang Multimode: Định nghĩa và Ứng dụng   |   Tìm hiểu bộ chuyển đổi quang điện của hãng BTON   |   Bộ chuyển đổi tín hiệu Video sang quang là gì   |   Tổng hợp các loại Cáp mạng CAT6 sử dụng nhiều trong dự án   |   Ống nhựa HDPE và PE khác nhau như thế nào   |   Layer 2 Switch và Layer 3 Switch : Bạn chọn cái nào?   |   ​Cáp điện thoại: Định nghĩa, Cấu trúc và Phân loại   |   Máy hàn cáp quang skycom là gì? mua máy hàn skycom giá rẻ   |   Cách phân biệt cáp quang singlemode và multimode   |   Tìm hiểu về máy đo công suất quang   |   Cáp quang phi kim loại luồn cống là gì?   |   Sự khác nhau giữa dây nhảy quang chuẩn APC và UPC   |   Sự khác nhau giữa mạng AON và PON   |   Tìm hiểu về thanh Patch panel Commscope   |   Đơn vị U trong tủ rack mạng - Khái niệm cơ bản và ứng dụng trong quản lý thiết bị   |   Tìm hiểu Bộ chia tách quang PLC Splitter   |   Thi công mạng quang, điện nhẹ, hàn nối cáp quang, kéo cáp   |   ​Phân biệt Hộp phối quang ODF trong nhà và ODF ngoài trời   |   Tìm hiểu nhân mạng âm tường CAT5E và CAT6 của AMP/Commscope   |   Phân biệt Module quang Singlemode và Module quang Multimode   |   Lắp đặt camera giá tốt tại Hà Nội   |   Bảng giá lắp đặt Camera Giá tốt tại Hà Nội   |   ​Lắp đặt camera cho biệt thự giá tốt tại Hà Nội   |   Sự khác nhau giữa cáp mạng UTP và STP   |   Tìm hiểu Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Thi công mạng LAN điện nhẹ   |   Bảng Báo Giá Chi Tiết Dây nhảy quang Singlemode và Multimode   |   Thi công điện mạng LAN văn phòng Hà Nội   |   Lắp đặt camera tại nhà Hà Nội   |   Hàn nối cáp quang tại Hà Nội   |   Nhân mạng âm tường là gì, phân loại nhân mạng âm tường   |
  • switch-4-cong-quang-sc-2-cong-lan-10-100-1000m-gia-tot
  • switch-4-cong-quang-sc-2-cong-lan-10-100-1000m-chinh-hang

Switch 4 cổng quang SC + 2 cổng LAN 10/100/1000M

  • Mã sản phẩm: switch-4-cong-quang-
  • Thương hiệu: OYEL/BTON
  • Loại sản phẩm: BỘ CHIA MẠNG SWITCH
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Switch 4 cổng quang SC+ 2 cổng LAN 10/100/1000M

    • Switch là gì?
    • Switch là một thiết bị mạng được sử dụng để kết nối nhiều thiết bị mạng với nhau, giúp truyền tải dữ liệu giữa chúng một cách hiệu quả. Switch còn có thể phân loại và điều khiển lưu lượng dữ liệu giữa các thiết bị mạng.

    Tại sao cần sử dụng Switch 4 cổng quang SC + 2 cổng LAN

    • Switch 4 cổng quang SC + 2 cổng LAN 10/100/1000M là một thiết bị mạng có khả năng kết nối nhiều thiết bị mạng với nhau, đặc biệt là các thiết bị sử dụng kết nối quang. Với tốc độ truyền tải dữ liệu lên tới 1000Mbps, Switch 4 cổng quang SC + 2 cổng LAN 10/100/1000M là lựa chọn tuyệt vời cho các doanh nghiệp, tổ chức hoặc cá nhân có nhu cầu sử dụng mạng LAN, WAN hoặc MAN.
    • Switch quang với 4 cổng quang 2 cổng lan tốc độ 10/100M. có thể sử dụng làm switch gom tín hiệu từ 4 đường quang lại 1 chỗ và truyền về trung tâm.​
    switch-4-cong-quang-sc-2-cong-lan-10-100-1000m
     
    • Người ta có thể sử dụng switch 4 cổng quang để truyền tín hiệu cho camera IP, đường truyền mạng lan với tốc độ 10/100M
    • Mỗi cổng quang của switch có thể kết hợp với 1 cổng quang 1 sợi chuẩn A tốc độ 10/100Mbps như HTB-3100A, switch 2 cổng quang HL-2F4E-1SC, switch 8 cổng quang HL-8F2E-1SC để truyền tín hiệu với khoảng cách  tối đa 20km qua cáp quang single mode​
    switch-4-cong-quang-sc-2-cong-lan-10-100-1000m-gia-tot

    Thông số kỹ thuật

    • Switch quang 4 cổng SC, 2 cổng J45 10/100M.
    • Switch 4 port quang chuẩn SC cắm trực tiếp dây nhảy chuẩn SC hoặc Đầu Fasconnector không cần dùng đến module
    • Switch quang 4 xử dụng 1 sợi quang cho cả truyền và nhận tín hiệu, giúp tiết kiệm tối đa chi phí thi công cáp quang
    • Switch 4 port quang hỗ trợ tốc độ truyền 10/100Mbps không suy hao tín hiệu.
    • Switch 4 cổng quang được trang bị thêm 2 cổng RJ45 tốc độ 10/100Mbps
    • Switch có chức năng chuyển đổi quang điện như một bộ converter quang.
    • Sử dụng nguồn điện DC 5V-2A Thông dụng.
    • Ngoài ra thiết bị có thể kết nối đa dạng với Switch quang 2 cổng, Switch quang 8 cổng 
    • Switch quang 4 cổng đáp ứng tiêu chuẩn quốc tế IEEE 802.3, IEEE 802.3u 
    • Bước sóng hoạt động 1310-1550nm
    • Khoảng cách: 20km trên cáp quang Single mode
    • Cổng quang : 4 cổng chuẩn SC SM
    • Số cổng điện: 2 cổng tốc độ 10/100M, thích hợp cáp mạng cat5e hoặc cat6
    • Công suất phát tối đa -12.0 dBm
    • Nhiệt độ làm việc: -25 độ ~ + 65 độ
    • Nguồn điện cung cấp: 100 ~ 250 v 50 ~ 60Hz
    • Kích thước sản phẩm: 168mm*80mm*30mm
    • Switch quang 4 cổng có đèn tín hiệu ở cùng phía với cổng kết nối giúp cho việc kiểm tra kết nối quang, lan đơn giản và dễ dàng hơn. Mặt sau của thiết bị là chân cắm nguồn DC 5V, loại nguồn converter quang thông dụng trên thị trường dễ tìm kiếm và thay thế.

    Lợi ích của việc sử dụng Switch 4 cổng quang SC + 2 cổng LAN

    • - Tăng tốc độ truyền dữ liệu: Switch 4 cổng quang SC + 2 cổng LAN 10/100/1000M có khả năng truyền tải dữ liệu với tốc độ lên tới 1000Mbps, giúp tăng tốc độ truyền dữ liệu giữa các thiết bị mạng.
    • - Nâng cao hiệu suất mạng: Switch 4 cổng quang SC + 2 cổng LAN 10/100/1000M có tính năng Flow Control giúp kiểm soát lưu lượng dữ liệu và đảm bảo hiệu suất mạng tối ưu.
    • - Giảm thiểu sự cố mạng: Switch 4 cổng quang SC + 2 cổng LAN 10/100/1000M có tính năng Auto-MDI/MDIX giúp phân biệt và điều chỉnh dây cáp mạng đúng cách, giúp giảm thiểu sự cố mạng.
    • Viễn Thông 3A chuyên cung cấp phân phối Switch POE chính hãng Giá tốt nhất
    HOTLINE: 0983.699.563


     

    Thông số kỹ thuật

    • Switch quang 4 cổng SC, 2 cổng J45 10/100M.
    • Switch 4 port quang chuẩn SC cắm trực tiếp dây nhảy chuẩn SC hoặc Đầu Fasconnector không cần dùng đến module
    • Switch quang 4 xử dụng 1 sợi quang cho cả truyền và nhận tín hiệu, giúp tiết kiệm tối đa chi phí thi công cáp quang
    • Switch 4 port quang hỗ trợ tốc độ truyền 10/100Mbps không suy hao tín hiệu.
    • Switch 4 cổng quang được trang bị thêm 2 cổng RJ45 tốc độ 10/100Mbps
    • Switch có chức năng chuyển đổi quang điện như một bộ converter quang.
    • Sử dụng nguồn điện DC 5V-2A Thông dụng.
    • Ngoài ra thiết bị có thể kết nối đa dạng với Switch quang 2 cổng, Switch quang 8 cổng 
    • Switch quang 4 cổng đáp ứng tiêu chuẩn quốc tế IEEE 802.3, IEEE 802.3u 
    • Bước sóng hoạt động 1310-1550nm
    • Khoảng cách: 20km trên cáp quang Single mode
    • Cổng quang : 4 cổng chuẩn SC SM
    • Số cổng điện: 2 cổng tốc độ 10/100M, thích hợp cáp mạng cat5e hoặc cat6
    • Công suất phát tối đa -12.0 dBm
    • Nhiệt độ làm việc: -25 độ ~ + 65 độ
    • Nguồn điện cung cấp: 100 ~ 250 v 50 ~ 60Hz
    • Kích thước sản phẩm: 168mm*80mm*30mm
    • Switch quang 4 cổng có đèn tín hiệu ở cùng phía với cổng kết nối giúp cho việc kiểm tra kết nối quang, lan đơn giản và dễ dàng hơn. Mặt sau của thiết bị là chân cắm nguồn DC 5V, loại nguồn converter quang thông dụng trên thị trường dễ tìm kiếm và thay thế.
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng

    HTCITC
    netlink