Dịch vụ
CAM KẾT Chính hãng
Dịch vụ
Hỗ trợ Nhanh chóng
Dịch vụ
Free ship Nội thành
Dịch vụ
HOTLINE: 0983.699.563
TIN KHUYẾN MÃI
  Hướng dẫn lắp đặt mạng Wifi cho Công ty Văn Phòng   |   Thi công lắp đặt camera giám sát cho Văn phòng, Gia đình   |   CÁP QUANG COMMSCOPE MULTIMODE OM3   |   Thi công mạng Lan, điện nhẹ cho văn phòng, khối doanh nghiệp   |   Wifi marketing là gì   |   Module quang SFP là gì   |   Máy hàn cáp quang là gì? Ứng dụng như thế nào?   |   Dao cắt sợi quang là gì? Phân loại dao cắt hiện nay   |   Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Nguyên lý và hướng dẫn sử dụng   |   Măng xông quang là gì? Cấu tạo của măng xông quang   |   Hướng dẫn hàn nối cáp quang chi tiết   |   Switch PoE là gì? Lợi ích khi sử dụng switch PoE?   |   Sự khác nhau giữa cáp quang singlemode và multimode   |   Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Dây nhảy quang, Dây nhảy quang SC, LC, ST, FC, Fiber Optic Patch Cord   |   Cáp quang là gì, ứng dụng của cáp quang   |   Sự khác biệt dây cáp quang multimode OM1, OM2, OM3, OM4   |   Bộ chia quang splitter là gì? Tìm hiểu về công dụng và cách sử dụng   |   Bộ chuyển đổi video sang quang - Khái niệm và cách hoạt động   |   Cáp mạng chống nhiễu là gì   |   Tìm hiểu về Wifi 6: Công nghệ mới nhất đang được ưa chuộng   |   Wi-Fi Mesh Là Gì? Tìm Hiểu Về Công Nghệ Mạng Lưới Wi-Fi Mesh   |   Hướng dẫn sử dụng Bộ chuyển đổi quang điện - Converter Quang   |   Ưu điểm và nhược điểm của cáp quang   |   Cẩm nang mua cáp mạng chất lượng và phù hợp nhất   |   Hộp phối quang ODF là gì, ODF là gì   |   Sự khác biệt giữa tần số 2.4GHz và 5GHz trong mạng wifi   |   Dây nhảy quang là gì và các loại dây nhảy quang phổ biến   |   Thi công lắp đặt Camera văn phòng, gia đình, quán ăn, nhà hàng   |   Lắp đặt mạng wifi quảng cáo cho nhà hàng, quán cafe   |   So sánh bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi quang   |   Lắp đặt camera cho văn phòng   |   Lắp đặt camera cho gia đình   |   Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM3   |   Lắp đặt camera quan sát giá rẻ   |   Đặc điểm, phân loại và ứng dụng của măng xông quang   |   Dây nhảy mạng là gì? Phân loại các loại dây nhảy mạng   |   Tìm hiểu về cáp quang Multmode 4FO, 8FO,12FO và ứng dụng   |   Thanh nguồn PDU là gì   |   PATCH PANEL là gì? ứng dụng của PATCH PANEL?   |   Cáp quang 12Fo singlemode là gì, Phân loại, Ứng dụng   |   Dây nhảy quang OM5 multimode - Khám phá tính năng và ứng dụng   |   Ưu điểm của Dây nhảy quang OM5 so với OM3 và OM4 là gì?   |   Cách chọn mua máy hàn cáp quang tốt nhất   |   Tìm hiểu về phân cực trong hệ thống MTP/MPO   |   So sánh sự khác nhau giữa CWDM vs DWDM   |   Cách kiểm tra cáp mạng Commscope Chính hãng   |   Switch Công nghiệp là gì? Ứng dụng của Switch Công nghiệp   |   Tìm Hiểu Về Cáp HDMI: Tất tần tật những thông tin cần biết   |   Cáp mạng Cat7 là gì?   |   Dây nhảy quang OM4 MultiMode là gì ứng dụng như thế nào   |   Bút soi quang là gì? Hướng dẫn sử dụng bút soi quang   |   So sánh sự khác nhau giữa Hạt mạng Cat̀5 và Hạt mạng Cat6   |   Tìm hiểu về thanh đấu nối Patch Panel commscope   |   SFP có thể điều chỉnh DWDM   |   Cáp quang Multimode: Định nghĩa và Ứng dụng   |   Tìm hiểu bộ chuyển đổi quang điện của hãng BTON   |   Bộ chuyển đổi tín hiệu Video sang quang là gì   |   Tổng hợp các loại Cáp mạng CAT6 sử dụng nhiều trong dự án   |   Ống nhựa HDPE và PE khác nhau như thế nào   |   Layer 2 Switch và Layer 3 Switch : Bạn chọn cái nào?   |   ​Cáp điện thoại: Định nghĩa, Cấu trúc và Phân loại   |   Máy hàn cáp quang skycom là gì? mua máy hàn skycom giá rẻ   |   Cách phân biệt cáp quang singlemode và multimode   |   Tìm hiểu về máy đo công suất quang   |   Cáp quang phi kim loại luồn cống là gì?   |   Sự khác nhau giữa dây nhảy quang chuẩn APC và UPC   |   Sự khác nhau giữa mạng AON và PON   |   Tìm hiểu về thanh Patch panel Commscope   |   Đơn vị U trong tủ rack mạng - Khái niệm cơ bản và ứng dụng trong quản lý thiết bị   |   Tìm hiểu Bộ chia tách quang PLC Splitter   |   Thi công mạng quang, điện nhẹ, hàn nối cáp quang, kéo cáp   |   ​Phân biệt Hộp phối quang ODF trong nhà và ODF ngoài trời   |   Tìm hiểu nhân mạng âm tường CAT5E và CAT6 của AMP/Commscope   |   Phân biệt Module quang Singlemode và Module quang Multimode   |   Lắp đặt camera giá tốt tại Hà Nội   |   Bảng giá lắp đặt Camera Giá tốt tại Hà Nội   |   ​Lắp đặt camera cho biệt thự giá tốt tại Hà Nội   |   Sự khác nhau giữa cáp mạng UTP và STP   |   Tìm hiểu Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Thi công mạng LAN điện nhẹ   |   Bảng Báo Giá Chi Tiết Dây nhảy quang Singlemode và Multimode   |   Thi công điện mạng LAN văn phòng Hà Nội   |   Lắp đặt camera tại nhà Hà Nội   |   Hàn nối cáp quang tại Hà Nội   |   Nhân mạng âm tường là gì, phân loại nhân mạng âm tường   |
  • dao-cat-soi-quang-fujikura-ct-08-chinh-hang
  • dao-cat-soi-quang-fujikura-ct-08
  • dao-cat-soi-quang-fujikura-ct-08-gia-tot

Dao cắt sợi quang Fujikura CT-08 Chính hãng

  • Mã sản phẩm: CT-08
  • Thương hiệu: Fujikura
  • Loại sản phẩm: PHỤ KIỆN QUANG
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Dao cắt sợi quang Fujikura CT-08

    - Tìm hiểu về sản phẩm

    Dao cắt sợi quang Fujikura CT-08 là một sản phẩm dao cắt nổi tiếng của Nhật Bản
    Fujikura CT-08 là dao cắt sợi quang nổi tiếng của hãng Fujikura đến từ Nhật Bản.

    Fujikura được xem là thương hiệu Máy hàn cáp quang và dao cắt sợi quang hàng đầu
    hiện nay, được rất nhiều trong các dự án trên toàn quốc và luôn là sự lựa chọn của
    các kỹ sư Viễn thông.

    Dao cắt sợi quang CT08 Fujikura là dòng dao cắt 2 thao tác cắt, ( đóng và mở nắp dao
    sợi quang sẽ được tự động cắt một cách chính xác), sử dụng cho sợi quang
    singlemode
    CT08 Fujikura phù hợp sử dụng cho các loại sợi có đường kính từ 250µm và 900µm.

    Tính năng đặc trưng của CT08 Fujikura

    Chuyên để cắt sợi quang singlemode, thích hợp với đường kính 250µm và 900µm.
    Tuổi thọ của lưỡi dao lên đến 48.000 lần cắt.
    CT08 Fujikura được thiết kế bằng vật liệu rất nhẹ trọng lượng chỉ có 185g
    Lưỡi CT08 được hãng thiết kế không quá phức tạp giúp cho kỹ thuật viên có thể
    căn chỉnh và thay thế lưỡi dễ dàng.

    Thao tác cắt sợi cực nhanh chỉ với 2 thao tác cắt ( Đóng và mở nắp dao cắt)
    CT08 có đường kính sợi quang cắt 125µm, đường kính lớp phủ 160μm đến 900μm,
    góc cắt 90° ± 0.5°, nhiệt độ hoạt động -10 ℃ ~ +50 ℃, Nhiệt độ lưu trữ -40 ℃ ~ +80 ℃.

    + Khi mua hàng bạn sẽ được gì?

    Cam kết sản phẩm được nhập khẩu nguyên chiếc chính hãng mới 100%
    Cam kết đầy đủ giấy tờ chứng nhận xuất xứ (CO), và chứng nhận chất lượng (CQ)
    Cam kết các sản phẩm Quý khách mua tại Phụ kiện cáp quang đều được BH 12 tháng.
    Cam kết chính sách bảo hành đổi mới trong 2 tuần đầu.
    Cam kết hỗ trợ sau bán hàng chóng và miễn phí
    Cam kết giá sản phẩm cực tốt và rất cạnh tranh trên thị trường.
    HOTLINE đặt mua hàng 0983.699.563

    Hình ảnh thực tế cho Quý khách tham khảo

    dao-cat-soi-quang-fujikura-ct-08-nhap-khau-chinh-hang
    dao-cat-soi-quang-fujikura-ct-08-ben-dep
    dao-cat-soi-quang-fujikura-ct-08-nhap-khau
    dao-cat-soi-quang-fujikura-ct-08-nhap-khau-gia-tot


    Quý khách mua hàng Xin vui lòng liên hệ Hotline: 0983.699.563
    Wedsite: Phukiencapquang.com
    Email: phukiencapquangvn@gmail.com
    Ngoài Dao cắt sợi Quang chúng tôi còn phân phối các sản phẩm:
    Thiết bị Quang, Thiết bị Mạng,...



     

    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng

    HTCITC
    netlink