TIN KHUYẾN MÃI
  • day-nhay-quang-singlemode-chuan-sc-sc-ls-cables-system

Dây nhảy quang singlemode chuẩn SC-SC LS cables&system

  • Mã sản phẩm: SC-SC-LS
  • Thương hiệu: LS Cable&System
  • Loại sản phẩm: DÂY NHẢY QUANG
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Dây nhảy quang singlemode chuẩn SC-SC LS cables&system 

    • Dây nhảy quang singlemode chuẩn SC-SC LS cables&system được sử dụng làm để làm cầu nối giữa hộp phân phối quang với các thiết bị chuyển đổi tín hiệu. Ngoài ra dây nhảy SC-SC cũng thường được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu giữa các bộ chuyển đổi quang điện với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
    /day-nhay-quang-singlemode-chuan-sc-sc-ls-cables-system
     
    • Dây nhảy quang singlemode chuẩn SC-SC LS cables&system có lõi khoảng 9 micro, hoạt động ở bước sóng 1310nm, 1550nm tốc độ truyền tải khoảng 1G. Với thiết kế nhỏ gọn, nhẹ dễ dàng trong quá trình vận chuyển cũng như thi công lắp đặt. Nhưng một điểm cần lưu ý khi sử dụng dây nhảy quang hạn chế gập dây để tránh tình trạng đứt gãy sợi quang.
    • Dây nhảy quang singlemode chuẩn SC-SC LS cables&system có màu vàng đặc trưng của dây nhảy Singlemode, dây nhảy quang SC-SC có chiều dài khác nhau từ: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m...tùy thuộc vào nhu cầu mà người dùng có thể lựa chọn kích thước phù hợp nhất. Trên dây được in nổi các thông số kỹ thuật, những thông tin cần thiết của dây. Hai đầu của dây được gắn các đầu nối SC đầu vuông to màu xanh dương chuẩn UPC. Vỏ ngoài đầu nối dây SC-SC Singlemode được làm bằng nhựa và bên trong phần lõi tiếp xúc là xứ có diện tích tiếp xúc lớn đảm bảo tín hiệu chuyển đổi tốt nhất.

    Thông số kỹ thuật

     
    Thông số kỹ thuật Chi tiết
    Suy hao chèn ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 dB
    Suy hao phản hồi
     
    ≥ 45≥ 50≥ 55 dB
    Bước sóng 1310, 1550 nm
    Nhiệt độ làm việc -40~+75 ºC
    Nhiệt độ bảo quản  -40~+85 ºC
    Loại SC/LC 9/125 Single-Mode
    Đầu kết nối SC-SC
    Đường kính sợi 2.0 mm, 3.0 mm
    Bề dày Core = 9 microns; Cladding = 125 microns
    Vỏ bọc PVC (OFNR-rated)
    Màu Vàng
    Độ suy giảm tín hiệu 1.0 dB/km (Fiber attenuation)
    Uốn cong R=3cm
    Lực căng lớn nhất 90 N/cm
    Lực nghiền nát 550 N/cm
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng