• media-converter-bton-bt-950sm-25

Media Converter BTON BT-950SM-25

  • Mã sản phẩm: 950SM-25
  • Thương hiệu: B&TON
  • Loại sản phẩm: 2 sợi
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Media Converter BTON BT-950SM-25

    • Media Converter BTON BT-950SM-25 là bộ Chuyển đổi Quang Điện 10/100 Base-Tx đến 100 Base-FX, Full Duplex,Single mode.. Cung cấp  giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 25Km.
    media-converter-bton-bt-950sm-25-gia-tot
     
    • Media Converter BTON BT-950SM-25 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang. Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.
    • Media Converter BTON BT-950SM-25 mở rộng kết nối Ethernet  25 km sử dụng cáp quang. Cho các công ty muốn mở rộng văn phòng, nhân sự. Sử dụng cáp quang để kết nối các chi nhánh một cách linh hoạt. Chuyển đổi Ethernet sang quang, từ quang sang cáp đồng/Ethernet, đảm bảo khả năng mở rộng mạng lưới tối ưu để kết nối hai hoặc nhiều hơn các nút mạng Ethernet.

    Thông số kỹ thuật

    • Media Converter BTON BT-950SM-25
    • Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100 Base-Tx đến 100 Base-FX, Full Duplex, Single mode.
    • Khoảng cách truyền: 25 km.
    • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền tín hiệu.
    • Bước sóng quang hoạt động: 1310 nm.
    • Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
    • Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.
    • Hỗ trợ sóng WDM: 100Mbps.
    • Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.
    • Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.
    • Kích thước: 26.2 x 70.3 x 94 mm.
    • Trọng lượng: 0.2 kg.
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng