TIN KHUYẾN MÃI
  • bo-chia-quang-1x4-chuan-sc-upc
  • bo-chia-quang-1x4-chuan-sc-upc-gia-re

Bộ chia quang 1x4 chuẩn SC-UPC

  • Mã sản phẩm: SC-UPC
  • Thương hiệu: PKCQ
  • Loại sản phẩm: CÔNG CỤ LÀM QUANG
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 03.42.41.5555 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Bộ chia quang 1x4 chuẩn SC-UPC

    • Bộ chia quang 1x4 chuẩn SC-UPC sử dụng công nghệ ống dẫn quang với thiết bị bên trong là các đường dẫn được làm từ vật liệu Silica dạng phẳng và được bao bọc bên trong bởi một chiếc vỏ dạng hộp. có kích thước tương đối nhỏ "tương đương với những chiếc USB dùng để lưu trữ dữ liệu thông thường.
    • Bộ chia quang 1x4 chuẩn SC-UPC được sản xuất theo tiêu chuẩn công nghệ cao GR-1209-1221 cung cấp một hiệu suất cao. Đảm bảo một đường mạng ổn định, truyền dẫn tín hiệu được đảm bảo với tốc độ cao.
    • Bộ chia quang 1x4 chuẩn SC-UPC bao gồm các loại : 1 x2 , 1 x 4, 1 x 8, 1 x 16, 1 x 32,Bộ chia quang Splitter được ứng dụng rộng rãi trong tất cả các kiến trúc mạng FTTH, LAN quang thụ động và CATV, CCTV...
    bo-chia-quang-1x4-chuan-sc-upc-gia-tot

    Đặc điểm

    • Bộ chia quang 1x4 chuẩn SC-UPC 
    • Độ tin cậy, chính xác định hướng cao
    • Hoạt động với bước sóng rộng, độ suy hao dư thấp
    • Bộ chia quang splitter 1 chia 4 Kích thước nhỏ gọn
    • Hoạt động ổn định trong các môi trường khác nhau
    • Bộ chia quang splitter 1×4 có đầu nối quang: SC, FC, LC…
    • Người dùng dễ dàng lựa chọn: Single-mode hoặc Mutilmode
    bo-chia-quang-1x4-chuan-sc-upc-gia-re

    Thông số kỹ thuật

    • Bộ chia quang 1x4 chuẩn SC-UPC 
    • 1 đầu kết nối quang vào chuẩn SC
    • 4 đầu kết nối quang ra chuẩn SC
    • Bước sóng hoạt động: 1260-1650nm
    • Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 850 C
    • Chỉ cần cắm và hoạt động
    • Suy hao chèn thấp, suy hao phân cực thấp
    • Ổn định môi trường tốt
    • Ổn định cơ học tốt
    • Đường kính cáp: 0,9um
    • Chiều dài đầu sợi ra 0.6
    • Chiều dài đầu sợi vào 0.6
    • Nhiệt độ hoạt động: -40~700 C
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng