Dịch vụ
CAM KẾT Chính hãng
Dịch vụ
Hỗ trợ Nhanh chóng
Dịch vụ
Free ship Nội thành
Dịch vụ
HOTLINE: 0983.699.563
TIN KHUYẾN MÃI
  Hướng dẫn lắp đặt mạng Wifi cho Công ty Văn Phòng   |   Thi công lắp đặt camera giám sát cho Văn phòng, Gia đình   |   CÁP QUANG COMMSCOPE MULTIMODE OM3   |   Thi công mạng Lan, điện nhẹ cho văn phòng, khối doanh nghiệp   |   Wifi marketing là gì   |   Module quang SFP là gì   |   Máy hàn cáp quang là gì? Ứng dụng như thế nào?   |   Dao cắt sợi quang là gì? Phân loại dao cắt hiện nay   |   Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Nguyên lý và hướng dẫn sử dụng   |   Măng xông quang là gì? Cấu tạo của măng xông quang   |   Hướng dẫn hàn nối cáp quang chi tiết   |   Switch PoE là gì? Lợi ích khi sử dụng switch PoE?   |   Sự khác nhau giữa cáp quang singlemode và multimode   |   Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Dây nhảy quang, Dây nhảy quang SC, LC, ST, FC, Fiber Optic Patch Cord   |   Cáp quang là gì, ứng dụng của cáp quang   |   Sự khác biệt dây cáp quang multimode OM1, OM2, OM3, OM4   |   Bộ chia quang splitter là gì? Tìm hiểu về công dụng và cách sử dụng   |   Bộ chuyển đổi video sang quang - Khái niệm và cách hoạt động   |   Cáp mạng chống nhiễu là gì   |   Tìm hiểu về Wifi 6: Công nghệ mới nhất đang được ưa chuộng   |   Wi-Fi Mesh Là Gì? Tìm Hiểu Về Công Nghệ Mạng Lưới Wi-Fi Mesh   |   Hướng dẫn sử dụng Bộ chuyển đổi quang điện - Converter Quang   |   Ưu điểm và nhược điểm của cáp quang   |   Cẩm nang mua cáp mạng chất lượng và phù hợp nhất   |   Hộp phối quang ODF là gì, ODF là gì   |   Sự khác biệt giữa tần số 2.4GHz và 5GHz trong mạng wifi   |   Dây nhảy quang là gì và các loại dây nhảy quang phổ biến   |   Thi công lắp đặt Camera văn phòng, gia đình, quán ăn, nhà hàng   |   Lắp đặt mạng wifi quảng cáo cho nhà hàng, quán cafe   |   So sánh bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi quang   |   Lắp đặt camera cho văn phòng   |   Lắp đặt camera cho gia đình   |   Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM3   |   Lắp đặt camera quan sát giá rẻ   |   Đặc điểm, phân loại và ứng dụng của măng xông quang   |   Dây nhảy mạng là gì? Phân loại các loại dây nhảy mạng   |   Tìm hiểu về cáp quang Multmode 4FO, 8FO,12FO và ứng dụng   |   Thanh nguồn PDU là gì   |   PATCH PANEL là gì? ứng dụng của PATCH PANEL?   |   Cáp quang 12Fo singlemode là gì, Phân loại, Ứng dụng   |   Dây nhảy quang OM5 multimode - Khám phá tính năng và ứng dụng   |   Ưu điểm của Dây nhảy quang OM5 so với OM3 và OM4 là gì?   |   Cách chọn mua máy hàn cáp quang tốt nhất   |   Tìm hiểu về phân cực trong hệ thống MTP/MPO   |   So sánh sự khác nhau giữa CWDM vs DWDM   |   Cách kiểm tra cáp mạng Commscope Chính hãng   |   Switch Công nghiệp là gì? Ứng dụng của Switch Công nghiệp   |   Tìm Hiểu Về Cáp HDMI: Tất tần tật những thông tin cần biết   |   Cáp mạng Cat7 là gì?   |   Dây nhảy quang OM4 MultiMode là gì ứng dụng như thế nào   |   Bút soi quang là gì? Hướng dẫn sử dụng bút soi quang   |   So sánh sự khác nhau giữa Hạt mạng Cat̀5 và Hạt mạng Cat6   |   Tìm hiểu về thanh đấu nối Patch Panel commscope   |   SFP có thể điều chỉnh DWDM   |   Cáp quang Multimode: Định nghĩa và Ứng dụng   |   Tìm hiểu bộ chuyển đổi quang điện của hãng BTON   |   Bộ chuyển đổi tín hiệu Video sang quang là gì   |   Tổng hợp các loại Cáp mạng CAT6 sử dụng nhiều trong dự án   |   Ống nhựa HDPE và PE khác nhau như thế nào   |   Layer 2 Switch và Layer 3 Switch : Bạn chọn cái nào?   |   ​Cáp điện thoại: Định nghĩa, Cấu trúc và Phân loại   |   Máy hàn cáp quang skycom là gì? mua máy hàn skycom giá rẻ   |   Cách phân biệt cáp quang singlemode và multimode   |   Tìm hiểu về máy đo công suất quang   |   Cáp quang phi kim loại luồn cống là gì?   |   Sự khác nhau giữa dây nhảy quang chuẩn APC và UPC   |   Sự khác nhau giữa mạng AON và PON   |   Tìm hiểu về thanh Patch panel Commscope   |   Đơn vị U trong tủ rack mạng - Khái niệm cơ bản và ứng dụng trong quản lý thiết bị   |   Tìm hiểu Bộ chia tách quang PLC Splitter   |   Thi công mạng quang, điện nhẹ, hàn nối cáp quang, kéo cáp   |   ​Phân biệt Hộp phối quang ODF trong nhà và ODF ngoài trời   |   Tìm hiểu nhân mạng âm tường CAT5E và CAT6 của AMP/Commscope   |   Phân biệt Module quang Singlemode và Module quang Multimode   |   Lắp đặt camera giá tốt tại Hà Nội   |   Bảng giá lắp đặt Camera Giá tốt tại Hà Nội   |   ​Lắp đặt camera cho biệt thự giá tốt tại Hà Nội   |   Sự khác nhau giữa cáp mạng UTP và STP   |   Tìm hiểu Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Thi công mạng LAN điện nhẹ   |   Bảng Báo Giá Chi Tiết Dây nhảy quang Singlemode và Multimode   |   Thi công điện mạng LAN văn phòng Hà Nội   |   Lắp đặt camera tại nhà Hà Nội   |   Hàn nối cáp quang tại Hà Nội   |   Nhân mạng âm tường là gì, phân loại nhân mạng âm tường   |
  • hop-phoi-quang-odf-48fo-gan-rack-day-du-phu-kien
  • hop-phoi-quang-odf-48fo-gan-rack-day-du-phu-kien-chinh-hang

Hộp phối quang ODF 48Fo gắn rack đầy đủ phụ kiện

  • Mã sản phẩm: 48fo-full-pk
  • Thương hiệu: GT-NET
  • Loại sản phẩm: ODF 48FO
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Hộp phối quang ODF 48Fo gắn rack đầy đủ phụ kiện

    • Hộp phối quang ODF 48Fo gắn rack đầy đủ phụ kiện có dung lượng sợi quang lên đến 48 sợi quang dùng để kết nối và phân phối  sợi cáp quang,hàn nối sợi quang. Đồng thời, với kết cấu nhỏ gọn, làm bằng chất liệu hợp kim thép lá cán lạnh phủ lớp sơn tĩnh điện có khả năng cách điện, chống nhiễu cực nhạy, cực tốt.
    hop-phoi-quang-odf-48fo-gan-rack-day-du-phu-kien
     
    • Hộp phối quang ODF 48Fo gắn rack đầy đủ phụ kiện có khay hàn nối được mở theo bản lề và từng khay chồng lên nhau vì vậy tạo điều kiện thuận lợi cho các kỹ thuật viên thao tác sửa chữa, lắp đặt, thi công hay mở rộng dung lượng ODF thuận lợi và dễ dàng hơn bao giờ hết. Khoang làm việc rộng rãi và thoáng khí nên kỹ thuật viên có thể dễ dàng phân bổ các đầu cáp vào, ra, các dây hàn quang, dây nhảy quang.
    hop-phoi-quang-odf-48fo-gan-rack-day-du-phu-kien-gia-re
     
    • Hộp phối quang ODF 48Fo gắn rack đầy đủ phụ kiện được thiết kế một cách tinh tế, tỉ mỉ và sắc nét đến từng chi tiết, từng góc cạnh chắc chắn sẽ đem đến cho khách hàng sự thỏa mãn cao nhất về giải pháp công nghệ đầy tiện ích này. Với chất liệu thép cold-rol, được sơn tĩnh điện, thiết kế thẩm mỹ. Có khay quản lý đường cáp vào riêng hỗ trợ cho cả ba loại cáp đơn chiếc, loại bó và loại xòe quạt. Có thể dùng adapter FC, SC, ST hoặc LC. Khoang làm việc dễ dàng phân bổ các đầu cáp vào, ra, các dây hàn quang, dây nhảy quang Vỏ bằng sắt khép kín được phủ một lớp sơn tĩnh điện chống gỉ mầu trắng. Mặt trước gồm các thanh cài adapter, mỗi thanh có 12 lỗ cài adapter (SC, LC, FC hoặc ST). Mặt sau có 4 lỗ luồn cáp vào ra.

    Thông số kỹ thuật

    • Hộp phối quang ODF 48Fo gắn rack đầy đủ phụ kiện
    • Khung chính ODF 48 Fo đấu nối được tối đa (sợi): 1FO - 48FO sợi quang
    • Vật liệu: Làm từ hợp kim thép lá cán lạnh – Sơn tĩnh điện, màu ghi xám
    • Hộp phối quang dùng để phân phối kết nối cáp sợi quang, hàn nối sợi quang và dùng để dự phòng cáp quang từ 1- 48Fo
    • Hộp có 3 chức năng sự dụng: Hàn nối trực tiếp, dự phòng và phân phối cáp quang.
    • Khay hàn nối được mở theo bản lề - và từng khay chồng lên nhau vì vậy thao tác dễ dàng trong quá trình sửa chữa cũng như mở rộng dung lượng ODF.
    • Hộp gắn phù hợp tất cả các Đầu Adapter FC, SC, ST, LC ... (thay thanh cài adapter theo chuẩn yêu cầu)
    • Thiết kế cho tủ Rack 19”.
    • Đầu Adapter được thiết kế đặt tại giữa ODF.
    • ODF phù hợp với các điều kiện môi trường:
    • Nhiệt độ : -40°C -> + 85°C
    • Độ ẩm : 95%
    • Phụ kiện lắp thêm (không có sẵn nếu mua vỏ ODF):
    • Khay nối quang: Bằng nhựa, sử dụng loại khay có dung lượng tối đa 48 mối hàn/khay.
    • Ống co nhiệt: Bảo vệ mối hàn quang, có chiều dài 6,0± 0,5mm
    • Adapter: Gồm các loại đầu tùy chọn SC, FC, LC,ST…
    • Suy hao chèn : ≤0.2dB
    • Suy hao phản hồi : UPC≥55dB, APC≥65 dB
    • Dây hàn quang: Tùy chọn theo yêu cầu
    • Loại đầu: SC, LC, FC, ST, E2000… theo chuẩn đầu PC, UPC, APC
    • Loại dây: Single Mode hoặc Multimode, 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm.
    • Suy hao chèn: ≤0.2dB
    • Suy hao phản hồi: UPC≥55dB, APC≥65 dB
    Quý khách mua và đặt hàng xin vui lòng liên hệ qua thông tin:
    Điện thoại: 0983.699.563
    Phụ Kiện Cáp Quang rất hân hạnh được phục vụ Quý Khách hàng và hãy liên hệ với Chúng tôi để có giá tốt nhất.

     
    Quý khách mua và đặt hàng xin vui lòng liên hệ qua thông tin:
    Điện thoại: 0983.699.563
    Wedsite: phukiencapquang.com
    Fanpage: facebook.com/phukienquanggiatot
    Phụ Kiện Cáp Quang rất hân hạnh được phục vụ Quý Khách hàng và hãy liên hệ với Chúng tôi để có giá tốt nhất.
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng

    HTCITC
    netlink