Dịch vụ
CAM KẾT Chính hãng
Dịch vụ
Hỗ trợ Nhanh chóng
Dịch vụ
Free ship Nội thành
Dịch vụ
HOTLINE: 0983.699.563
TIN KHUYẾN MÃI
  Hướng dẫn lắp đặt mạng Wifi cho Công ty Văn Phòng   |   Thi công lắp đặt camera giám sát cho Văn phòng, Gia đình   |   CÁP QUANG COMMSCOPE MULTIMODE OM3   |   Thi công mạng Lan, điện nhẹ cho văn phòng, khối doanh nghiệp   |   Wifi marketing là gì   |   Module quang SFP là gì   |   Máy hàn cáp quang là gì? Ứng dụng như thế nào?   |   Dao cắt sợi quang là gì? Phân loại dao cắt hiện nay   |   Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Nguyên lý và hướng dẫn sử dụng   |   Măng xông quang là gì? Cấu tạo của măng xông quang   |   Hướng dẫn hàn nối cáp quang chi tiết   |   Switch PoE là gì? Lợi ích khi sử dụng switch PoE?   |   Sự khác nhau giữa cáp quang singlemode và multimode   |   Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Dây nhảy quang, Dây nhảy quang SC, LC, ST, FC, Fiber Optic Patch Cord   |   Cáp quang là gì, ứng dụng của cáp quang   |   Sự khác biệt dây cáp quang multimode OM1, OM2, OM3, OM4   |   Bộ chia quang splitter là gì? Tìm hiểu về công dụng và cách sử dụng   |   Bộ chuyển đổi video sang quang - Khái niệm và cách hoạt động   |   Cáp mạng chống nhiễu là gì   |   Tìm hiểu về Wifi 6: Công nghệ mới nhất đang được ưa chuộng   |   Wi-Fi Mesh Là Gì? Tìm Hiểu Về Công Nghệ Mạng Lưới Wi-Fi Mesh   |   Hướng dẫn sử dụng Bộ chuyển đổi quang điện - Converter Quang   |   Ưu điểm và nhược điểm của cáp quang   |   Cẩm nang mua cáp mạng chất lượng và phù hợp nhất   |   Hộp phối quang ODF là gì, ODF là gì   |   Sự khác biệt giữa tần số 2.4GHz và 5GHz trong mạng wifi   |   Dây nhảy quang là gì và các loại dây nhảy quang phổ biến   |   Thi công lắp đặt Camera văn phòng, gia đình, quán ăn, nhà hàng   |   Lắp đặt mạng wifi quảng cáo cho nhà hàng, quán cafe   |   So sánh bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi quang   |   Lắp đặt camera cho văn phòng   |   Lắp đặt camera cho gia đình   |   Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM3   |   Lắp đặt camera quan sát giá rẻ   |   Đặc điểm, phân loại và ứng dụng của măng xông quang   |   Dây nhảy mạng là gì? Phân loại các loại dây nhảy mạng   |   Tìm hiểu về cáp quang Multmode 4FO, 8FO,12FO và ứng dụng   |   Thanh nguồn PDU là gì   |   PATCH PANEL là gì? ứng dụng của PATCH PANEL?   |   Cáp quang 12Fo singlemode là gì, Phân loại, Ứng dụng   |   Dây nhảy quang OM5 multimode - Khám phá tính năng và ứng dụng   |   Ưu điểm của Dây nhảy quang OM5 so với OM3 và OM4 là gì?   |   Cách chọn mua máy hàn cáp quang tốt nhất   |   Tìm hiểu về phân cực trong hệ thống MTP/MPO   |   So sánh sự khác nhau giữa CWDM vs DWDM   |   Cách kiểm tra cáp mạng Commscope Chính hãng   |   Switch Công nghiệp là gì? Ứng dụng của Switch Công nghiệp   |   Tìm Hiểu Về Cáp HDMI: Tất tần tật những thông tin cần biết   |   Cáp mạng Cat7 là gì?   |   Dây nhảy quang OM4 MultiMode là gì ứng dụng như thế nào   |   Bút soi quang là gì? Hướng dẫn sử dụng bút soi quang   |   So sánh sự khác nhau giữa Hạt mạng Cat̀5 và Hạt mạng Cat6   |   Tìm hiểu về thanh đấu nối Patch Panel commscope   |   SFP có thể điều chỉnh DWDM   |   Cáp quang Multimode: Định nghĩa và Ứng dụng   |   Tìm hiểu bộ chuyển đổi quang điện của hãng BTON   |   Bộ chuyển đổi tín hiệu Video sang quang là gì   |   Tổng hợp các loại Cáp mạng CAT6 sử dụng nhiều trong dự án   |   Ống nhựa HDPE và PE khác nhau như thế nào   |   Layer 2 Switch và Layer 3 Switch : Bạn chọn cái nào?   |   ​Cáp điện thoại: Định nghĩa, Cấu trúc và Phân loại   |   Máy hàn cáp quang skycom là gì? mua máy hàn skycom giá rẻ   |   Cách phân biệt cáp quang singlemode và multimode   |   Tìm hiểu về máy đo công suất quang   |   Cáp quang phi kim loại luồn cống là gì?   |   Sự khác nhau giữa dây nhảy quang chuẩn APC và UPC   |   Sự khác nhau giữa mạng AON và PON   |   Tìm hiểu về thanh Patch panel Commscope   |   Đơn vị U trong tủ rack mạng - Khái niệm cơ bản và ứng dụng trong quản lý thiết bị   |   Tìm hiểu Bộ chia tách quang PLC Splitter   |   Thi công mạng quang, điện nhẹ, hàn nối cáp quang, kéo cáp   |   ​Phân biệt Hộp phối quang ODF trong nhà và ODF ngoài trời   |   Tìm hiểu nhân mạng âm tường CAT5E và CAT6 của AMP/Commscope   |   Phân biệt Module quang Singlemode và Module quang Multimode   |   Lắp đặt camera giá tốt tại Hà Nội   |   Bảng giá lắp đặt Camera Giá tốt tại Hà Nội   |   ​Lắp đặt camera cho biệt thự giá tốt tại Hà Nội   |   Sự khác nhau giữa cáp mạng UTP và STP   |   Tìm hiểu Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Thi công mạng LAN điện nhẹ   |   Bảng Báo Giá Chi Tiết Dây nhảy quang Singlemode và Multimode   |   Thi công điện mạng LAN văn phòng Hà Nội   |   Lắp đặt camera tại nhà Hà Nội   |   Hàn nối cáp quang tại Hà Nội   |   Nhân mạng âm tường là gì, phân loại nhân mạng âm tường   |
  • may-han-cap-quang-comway-c8s-chinh-hang
  • may-han-cap-quang-comway-c8s-chinh-hang-gia-tot
  • may-han-cap-quang-comway-c8s
  • may-han-cap-quang-comway-c8s-gia-re
  • may-han-cap-quang-comway-c8s-nhap-khau

Máy hàn cáp quang Comway C8S Chính hãng

  • Mã sản phẩm: C8S
  • Thương hiệu: Comway
  • Loại sản phẩm: MÁY HÀN CÁP QUANG
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Máy hàn cáp quang Comway C8S Chính hãng

    - Mô tả sản phẩm
    • Máy hàn cáp quang Comway C8S là một trong những máy hàn thuộc phân khúc cao cấp của hãng Comway Thương hiệu Thiết bị Viễn thông đến từ Mỹ. Với thời gian hàn chỉ mất 5 giây, thời gian gia nhiệt chỉ mất có 12s, là một trong những máy hàn có thời gian hàn và thời gian gia nhiệt tốt nhất trên thế giới hiện nay.
    may-han-cap-quang-comway-c8s-chinh-han
    • Comway C8S được hãng trang bị công nghệ tốt nhất với 6 Mô tơ, công nghệ tự khởi động nhanh 1 giây, công nghệ căn chỉnh hàn lõi - lõi nhanh và chính xác tuyệt đối, không những vậy Comway còn có tính năng tự động điều chỉnh công suất phóng Arc một cách chính xác nhất, kẹp sợi bằng sứ với độ bền cao và tự động hàn khi đóng nắp chắn gió.
    • Máy hàn cáp quang Comway C8S Chính hãng được thiết kế với vỏ được làm bằng chất liệu thép siêu bền giúp chống nước, bụi bẩn và các tác động của môi trường bên ngoài. Comway C8S có hỗ trợ kết nối bluetooth để kết nối đến máy tính và điện thoại thông minh. C8S cũng được hãng trang bị Pin dung lương lớn và bền với 320 mối hàn và gia nhiệt
    Videos chi tiết mở hộp máy Comway C8S Chính hãng

    Các thông số kỹ thuật của Comway C8S

    Tên sản phầm  Máy hàn Comway C8S
    Công nghệ căn chỉnh  Căn chỉnh lõi, 6 motor
    Loại sợi sử dụng  G.652, G.651, G.653, G657, G655
    Chế độ hàn  Sợi đơn
    Bán  kính lớp vỏ:  100 ~1000 µm
    Bán kính lớp phủ:  80~150 µm 
    Chiều dài cắt  Bán kính 250 µm: 8~16 mmBán kính hơn 250 µm: 16 mm
    Chương trình hàn  100
    Chương trình gia nhiêt  30
    Thời gian hàn  Chế độ hàn nhanh chỉ 5s
    Thời gian gia nhiệt  12 s
    Lưu trữ hình ảnh mối hàn  300 hình ảnh
    Lưu trữ kết quả hàn  20000 kết quả
    Suy hao mối hàn  0.02dB (SM), 0.01dB (MM), 0.04dB (DS) and 0.04dB (NZDS), BI: 0.02dB
    Suy hao phản xạ  >> 60dB
    Lực kéo căng  1.96 ~ 2.25 N
    Kíc thước màn hình LCD  4.1 inch
    Phóng đại Camera  350 lần khi hiển thị riêng lẻ trục X hoặc Y (Chế độ zoom: 700 lần)250 lần khi hiển thị cả 2 trục
    Chuẩn kết nối  USB 3.0
    Tuổi thọ điện cực  5100 lần
    Nguồn AC100/240V, 50/60Hz
    Kích thước  D156 x W135 x H149 mm
    Trọng lượng  2.0 Kg 
    Dung lượng Pin  8400mAh, hàn được hơn 320 mối hàn

    Hình ảnh thực tế của sản phẩm

    may-han-cap-quang-comway-c8s
    may-han-cap-quang-comway-c8s-chinh-hang-gia-tot
    may-han-cap-quang-comway-c8s-chinh-hang-tot
    may-han-cap-quang-comway-c8s-chinh-hang-ben-dep

    - Cam kết sản phẩm Comway C8S là sản phẩm chính hãng:

    Cam kết sản phẩm chính hãng đầy đủ giấy tờ nhập khẩu chứng minh nguồn gốc xuất xứ Co, Cq
    Quý khách mua hàng sẽ được hỗ trợ sau bán hàng cực tốt và miễn phí
    Sản phẩm được bảo hành 1 năm và đổi mới sau 2 tuần đầu
    Cam kết giá cạnh tranh nhất trên thị trường. HOTLINE mua hàng 0983.699.563

    Phụ kiện đi kèm ba gồm:

    Thùng đựng, dao cắt C108, Pin sạc, Kìm tuốt ống lỏng, kìm tuốt 2 lỗ, quai đeo thanh làm mát,
    Lọ đựng cồn, Adaper, dây sạc, kết nối, điện cực dự phòng, HDSD
    Liên hệ mua hàng:
    HOTLINE 0983.699.563
    Email:phukiencapquang@gmail.com



     
    Tên sản phầm  Máy hàn Comway C8S
    Công nghệ căn chỉnh  Căn chỉnh lõi, 6 motor
    Loại sợi sử dụng  G.652, G.651, G.653, G657, G655
    Chế độ hàn  Sợi đơn
    Bán  kính lớp vỏ:  100 ~1000 µm
    Bán kính lớp phủ:  80~150 µm 
    Chiều dài cắt  Bán kính 250 µm: 8~16 mmBán kính hơn 250 µm: 16 mm
    Chương trình hàn  100
    Chương trình gia nhiêt  30
    Thời gian hàn  Chế độ hàn nhanh chỉ 5s
    Thời gian gia nhiệt  12 s
    Lưu trữ hình ảnh mối hàn  300 hình ảnh
    Lưu trữ kết quả hàn  20000 kết quả
    Suy hao mối hàn  0.02dB (SM), 0.01dB (MM), 0.04dB (DS) and 0.04dB (NZDS), BI: 0.02dB
    Suy hao phản xạ  >> 60dB
    Lực kéo căng  1.96 ~ 2.25 N
    Kíc thước màn hình LCD  4.1 inch
    Phóng đại Camera  350 lần khi hiển thị riêng lẻ trục X hoặc Y (Chế độ zoom: 700 lần)250 lần khi hiển thị cả 2 trục
    Chuẩn kết nối  USB 3.0
    Tuổi thọ điện cực  5100 lần
    Nguồn AC100/240V, 50/60Hz
    Kích thước  D156 x W135 x H149 mm
    Trọng lượng  2.0 Kg 
    Dung lượng Pin  8400mAh, hàn được hơn 320 mối hàn
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng

    HTCITC
    netlink