TIN KHUYẾN MÃI
  • module-cisco-multimode-glc-sx-mmd

Module CISCO multimode GLC-SX-MMD

  • Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD
  • Thương hiệu: CISCO
  • Loại sản phẩm: SFP MODULE QUANG
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 03.42.41.5555 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Module CISCO multimode GLC-SX-MMD

    • Module CISCO multimode GLC-SX-MMD là module quang cho môi trường truyền dẫn MultiMode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, GLC-SX-MMD cho tốc độ truyền dẫn 1Gpbs / 1.25Gbps, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP GLC-SX-MMD hỗ thay thế nóng, cắm SFP GLC-SX-MMD vào Switch, Router  không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị. Có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p). Là 325 IP Camera Full HD (1080P).
    /module-cisco-multimode-glc-sx-mmd
     
    • Module CISCO multimode GLC-SX-MMD Là module quang MultiMode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột phải là MultiMode OM2 OM3. Dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 550m. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang. Có thể sử dụng làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user với số lượng là 20 – 50 users.
    module-cisco-multimode-glc-sx-mmd-chinh-hang

    Thông số kỹ thuật

    Hãng sản xuất Cisco
    Mã sản phẩm GLC-SX-MMD
    Model 10-2626-01 V01
    Kết nối Duplex Fiber LC Connector , 1 x SFP (mini-GBIC)
    Loại cáp (Fiber Type) MMF(Multi-mode optical fiber) cable 1000Base-SX
    Khả năng tương thích Thiết bị Switch Cisco
    Giao diện 1 x Ethernet 1000Base-SX - LC/PC multi-mode x 2
      1 x SFP (mini-GBIC)
    Khoảng cách truyền tối đa Max Transfer Distance : 1km
    Tốc độ truyền tải 1000BASE-SX
    Băng thông 2000 MHz/km
    Max data transfer rate 1000 Mbps Networking
    Bước sóng hoạt động 850 nm
    Chuẩn Ethernet IEEE 802.3z, IEEE 802.3ah
    Kích thước (W x D x H) 1.27 x 5.59 x 1.02 cm
    Trọng lượng 0.08 kg
    • Khả năng tương thích: Thiết bị Switch Cisco 3825, 3825 V3PN, 3845, 3845 V3PN, 7301, 7301 VAM2+; Catalyst 2950, 2950ST, 2960, 2960G, 2960S, 2970G, 3560, 3560E, 3560G, 3560V2, 3560X, 3750, 3750G, 4500, 4948; Catalyst Express 500, 500G; CSS 11503, 11506; ME 3400, 4924, 6524; Supervisor Engine 720, II-Plus-TS.
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng