TIN KHUYẾN MÃI
  • module-quang-sfp-10g-singlemode-cho-switch-hp

Module quang SFP+ 10G singlemode cho Switch HP

  • Mã sản phẩm: SFP+ 10G
  • Thương hiệu: WINTOP
  • Loại sản phẩm: SFP MODULE QUANG
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 03.42.41.5555 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Module quang SFP+ 10G singlemode cho Switch HP

    • Module quang SFP+ 10G singlemode cho Switch HP là thiết bị dùng cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 10Gbps. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3ba.
    • Module quang SFP+ 10G singlemode cho Switch HP có mức tiêu thụ điện năng thấp, kích thước nhỏ gọn, tốc độ cao và hoạt động được trong môi trường công nghiệp, được dùng để thiết kế mạng LAN/WANvới các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km như giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, hay giữa các chi nhánh của công ty trong một vùng, giữa hai datacenter.
    module-quang-sfp-10g-singlemode-cho-switch-hp
    • Module quang SFP+ 10G singlemode cho Switch HP ​cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang được sử dụng để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng /một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users.

    Thông số kỹ thuật

    HPE Compatible HP
    Form Factor SFP+
    Wavelength 1310nm
    Connector LC duplex
    Media SMF
    TX Power -8.2~0.5dBm
    Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)
    Vendor Name Wintop
    Max Data Rate 10.3125Gbps
    Max Cable Distance 10km
    Optical Components DFB 1310nm
    DOM Support Yes
    Receiver Sensitivity < -14.4dBm
    Protocols SFP+ MSA Compliant, CPRI, eCPRI
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng