TIN KHUYẾN MÃI
  • module-quang-singlemode-1g-1-soi-optone-wdm-sm-0220bd

Module quang singlemode 1G 1 sợi optone WDM-SM-0220BD

  • Mã sản phẩm: WDM-SM-0220BD
  • Thương hiệu: OPTONE
  • Loại sản phẩm: SFP MODULE QUANG
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 03.42.41.5555 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Module quang singlemode 1G 1 sợi optone WDM-SM-0220BD

    • Module quang singlemode 1G 1 sợi optone WDM-SM-0220BD là sản phẩm của thương hiệu Optone.  Gigabit 1.25G, 1000Base LX , khoảng cách 20Km , chuẩn LC connector, cáp quang kết nối là cáp singlemode Bước sóng hoạt động là  Tx1310nm/Rx1550nm
    • Module quang singlemode 1G 1 sợi optone WDM-SM-0220BD là loại module với chất lượng bền, đẹp, ưu điểm của hãng là có mức giá vô cùng cạnh tranh so với các loại module khác. Sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu nên rất tiện kiệm về mặt chi phí dây. Đây là sản phẩm của hãng Optone, bảo hành 1 năm chính hãng, tương thích với hầu hết các thiết bị swtich CiLCo, HP.. và các loại switch quang khác.
    module-quang-singlemode-1g-1-soi-optone-wdm-sm-0220bd
     

    Ứng dụng

    • Gigabit Etherne
    • Fiber Channel
    • Switch to Switch interface
    • Switched backplane applications
    • Router/Server interface
    • Other optical transmission systems

    Thông số kỹ thuật

    • Module quang singlemode 1G 1 sợi optone WDM-SM-0220BD
    • Tốc độ dữ liệu điều khiển có thể lên tới 1.25Gbps
    • Bộ chuyển tải 1550 nm DFB LD
    • Truyền xa lên tới 20km
    • Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic
    • Giao diện kết nối Simplex LC
    • Hỗ trợ Hot Pluggable
    • Nhiệt độ hoạt động Chuẩn: 0~+70°C Công nghiệp:-40~+85 °C
    • Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
    • Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng