Dịch vụ
CAM KẾT Chính hãng
Dịch vụ
Hỗ trợ Nhanh chóng
Dịch vụ
Free ship Nội thành
Dịch vụ
HOTLINE: 0983.699.563
TIN KHUYẾN MÃI
  Hướng dẫn lắp đặt mạng Wifi cho Công ty Văn Phòng   |   Thi công lắp đặt camera giám sát cho Văn phòng, Gia đình   |   CÁP QUANG COMMSCOPE MULTIMODE OM3   |   Thi công mạng Lan, điện nhẹ cho văn phòng, khối doanh nghiệp   |   Wifi marketing là gì   |   Module quang SFP là gì   |   Máy hàn cáp quang là gì? Ứng dụng như thế nào?   |   Dao cắt sợi quang là gì? Phân loại dao cắt hiện nay   |   Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Nguyên lý và hướng dẫn sử dụng   |   Măng xông quang là gì? Cấu tạo của măng xông quang   |   Hướng dẫn hàn nối cáp quang chi tiết   |   Switch PoE là gì? Lợi ích khi sử dụng switch PoE?   |   Sự khác nhau giữa cáp quang singlemode và multimode   |   Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Dây nhảy quang, Dây nhảy quang SC, LC, ST, FC, Fiber Optic Patch Cord   |   Cáp quang là gì, ứng dụng của cáp quang   |   Sự khác biệt dây cáp quang multimode OM1, OM2, OM3, OM4   |   Bộ chia quang splitter là gì? Tìm hiểu về công dụng và cách sử dụng   |   Bộ chuyển đổi video sang quang - Khái niệm và cách hoạt động   |   Cáp mạng chống nhiễu là gì   |   Tìm hiểu về Wifi 6: Công nghệ mới nhất đang được ưa chuộng   |   Wi-Fi Mesh Là Gì? Tìm Hiểu Về Công Nghệ Mạng Lưới Wi-Fi Mesh   |   Hướng dẫn sử dụng Bộ chuyển đổi quang điện - Converter Quang   |   Ưu điểm và nhược điểm của cáp quang   |   Cẩm nang mua cáp mạng chất lượng và phù hợp nhất   |   Hộp phối quang ODF là gì, ODF là gì   |   Sự khác biệt giữa tần số 2.4GHz và 5GHz trong mạng wifi   |   Dây nhảy quang là gì và các loại dây nhảy quang phổ biến   |   Thi công lắp đặt Camera văn phòng, gia đình, quán ăn, nhà hàng   |   Lắp đặt mạng wifi quảng cáo cho nhà hàng, quán cafe   |   So sánh bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi quang   |   Lắp đặt camera cho văn phòng   |   Lắp đặt camera cho gia đình   |   Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM3   |   Lắp đặt camera quan sát giá rẻ   |   Đặc điểm, phân loại và ứng dụng của măng xông quang   |   Dây nhảy mạng là gì? Phân loại các loại dây nhảy mạng   |   Tìm hiểu về cáp quang Multmode 4FO, 8FO,12FO và ứng dụng   |   Thanh nguồn PDU là gì   |   PATCH PANEL là gì? ứng dụng của PATCH PANEL?   |   Cáp quang 12Fo singlemode là gì, Phân loại, Ứng dụng   |   Dây nhảy quang OM5 multimode - Khám phá tính năng và ứng dụng   |   Ưu điểm của Dây nhảy quang OM5 so với OM3 và OM4 là gì?   |   Cách chọn mua máy hàn cáp quang tốt nhất   |   Tìm hiểu về phân cực trong hệ thống MTP/MPO   |   So sánh sự khác nhau giữa CWDM vs DWDM   |   Cách kiểm tra cáp mạng Commscope Chính hãng   |   Switch Công nghiệp là gì? Ứng dụng của Switch Công nghiệp   |   Tìm Hiểu Về Cáp HDMI: Tất tần tật những thông tin cần biết   |   Cáp mạng Cat7 là gì?   |   Dây nhảy quang OM4 MultiMode là gì ứng dụng như thế nào   |   Bút soi quang là gì? Hướng dẫn sử dụng bút soi quang   |   So sánh sự khác nhau giữa Hạt mạng Cat̀5 và Hạt mạng Cat6   |   Tìm hiểu về thanh đấu nối Patch Panel commscope   |   SFP có thể điều chỉnh DWDM   |   Cáp quang Multimode: Định nghĩa và Ứng dụng   |   Tìm hiểu bộ chuyển đổi quang điện của hãng BTON   |   Bộ chuyển đổi tín hiệu Video sang quang là gì   |   Tổng hợp các loại Cáp mạng CAT6 sử dụng nhiều trong dự án   |   Ống nhựa HDPE và PE khác nhau như thế nào   |   Layer 2 Switch và Layer 3 Switch : Bạn chọn cái nào?   |   ​Cáp điện thoại: Định nghĩa, Cấu trúc và Phân loại   |   Máy hàn cáp quang skycom là gì? mua máy hàn skycom giá rẻ   |   Cách phân biệt cáp quang singlemode và multimode   |   Tìm hiểu về máy đo công suất quang   |   Cáp quang phi kim loại luồn cống là gì?   |   Sự khác nhau giữa dây nhảy quang chuẩn APC và UPC   |   Sự khác nhau giữa mạng AON và PON   |   Tìm hiểu về thanh Patch panel Commscope   |   Đơn vị U trong tủ rack mạng - Khái niệm cơ bản và ứng dụng trong quản lý thiết bị   |   Tìm hiểu Bộ chia tách quang PLC Splitter   |   Thi công mạng quang, điện nhẹ, hàn nối cáp quang, kéo cáp   |   ​Phân biệt Hộp phối quang ODF trong nhà và ODF ngoài trời   |   Tìm hiểu nhân mạng âm tường CAT5E và CAT6 của AMP/Commscope   |   Phân biệt Module quang Singlemode và Module quang Multimode   |   Lắp đặt camera giá tốt tại Hà Nội   |   Bảng giá lắp đặt Camera Giá tốt tại Hà Nội   |   ​Lắp đặt camera cho biệt thự giá tốt tại Hà Nội   |   Sự khác nhau giữa cáp mạng UTP và STP   |   Tìm hiểu Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Thi công mạng LAN điện nhẹ   |   Bảng Báo Giá Chi Tiết Dây nhảy quang Singlemode và Multimode   |   Thi công điện mạng LAN văn phòng Hà Nội   |   Lắp đặt camera tại nhà Hà Nội   |   Hàn nối cáp quang tại Hà Nội   |
  • odf-4fo-nhua-day-du-phu-kien-sc-upc
  • hop-phoi-quang-odf-4fo-nhua-day-du-phu-kien-sc-upc

ODF 4Fo nhựa đầy đủ phụ kiện SC/UPC

  • Mã sản phẩm: odf-4fo-nhua-sc-upc
  • Thương hiệu: G-NET COM
  • Loại sản phẩm: ODF 4FO
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555
    • Giới thiệu ODF 4Fo nhựa đầy đủ phụ kiện SC/UPC

    • ODF 4Fo nhựa đầy đủ phụ kiện SC/UPC là một giải pháp không thể thiếu trong việc xây dựng hệ thống mạng viễn thông và mạng Ethernet của doanh nghiệp. Với thiết kế đẹp mắt và chất liệu nhựa chất lượng, ODF này đảm bảo sự tin cậy và hiệu suất cao cho mạng của bạn.
    • Hộp ODF bằng nhựa treo tường 04FO SC/UPC đi kèm với đầy đủ phụ kiện, bao gồm vỏ hộp, 04 Adapter SC/UPC, 04 Dây nối quang đơn mốt SC/UPC dài 1.5m với đường kính 0.9mm và 4 ống co nhiệt. Với những phụ kiện này, bạn có đủ công cụ để bảo vệ mối hàn cáp quang một cách tối ưu và đảm bảo kết nối ổn định.
    • Hộp ODF MINI 04FO SC/UPC không chỉ có kích thước nhỏ gọn, mà còn được làm từ chất liệu nhựa treo tường chắc chắn. Điều này giúp việc lắp đặt và vận hành trở nên thuận tiện hơn bao giờ hết. Bạn có thể dễ dàng gắn hộp ODF vào tường và sử dụng các phụ kiện đi kèm để kết nối và bảo vệ mối hàn cáp quang.
    • Ứng dụng Hộp phối quang ODF đầy đủ phụ kiện 04FO SC/UPC

    1. ODF 4Fo nhựa được sử dụng rộng rãi trong việc xây dựng mạng Fiber to the home (FTTH). Với khả năng kết nối linh hoạt và khả năng bảo vệ mối hàn cáp quang, nó giúp dễ dàng triển khai mạng cáp quang trực tiếp đến từng hộ gia đình, mang lại tốc độ và ổn định cao cho việc truyền tải dữ liệu và thông tin.
    2. Ngoài ra, ODF 4Fo cũng phù hợp cho hệ thống mạng quang LAN/WAN. Với tính năng kết nối nhanh chóng và khả năng bảo vệ mối hàn cáp quang, nó đáp ứng nhu cầu truyền tải dữ liệu và thông tin với tốc độ cao và độ tin cậy cao trong các môi trường doanh nghiệp.
    3. ODF 4Fo cũng được sử dụng trong hệ thống CATV, cho phép truyền tải tín hiệu video và âm thanh chất lượng cao đến người dùng cuối. Với khả năng kết nối linh hoạt và bảo vệ mối hàn cáp quang, nó đảm bảo chất lượng tín hiệu và tăng cường trải nghiệm giải trí của khách hàng.    Phù hợp cho giải pháp FTTH, cho dây thuê bao quang FTTH
    • Cấu trúc ODF 4Fo nhựa đầy đủ phụ kiện SC/UPC 

    1. Hộp phối quang ODF 4Fo được thiết kế phù hợp với tiêu chuẩn quốc tế ITU và được sử dụng cho việc kết nối và rẽ nhánh cáp quang đơn mode và đa mode. Đây là nơi lý tưởng để bảo vệ và quản lý mối nối sợi quang cũng như dự trữ các sợi dây nối quang.

    2. Với chất liệu nhựa ABS chất lượng cao và phụ gia chống oxy hóa, chống ăn mòn, ODF 4Fo đảm bảo sự bền bỉ và chịu được tác động từ hoá chất và môi trường khắc nghiệt. Nó cũng có khả năng chống tia UV và phụ gia chống côn trùng gặm nhấm, bảo vệ mối nối sợi quang một cách toàn diện.

    3. ODF 4Fo có cơ chế liên kết giữa thân hộp và nắp bằng ngàm gài, đảm bảo sự chắc chắn và dễ dàng trong việc mở và đóng hộp. Điều này giúp đơn giản hóa quá trình lắp đặt và bảo trì.

    4. Bên cạnh đó, ODF 4Fo được trang bị phụ kiện treo tường bao gồm ốc vít, tắc kê và lạt nhựa, tạo điều kiện thuận lợi cho việc lắp đặt trên bề mặt tường.
    • ​Hình ảnh chi tiết sản phẩm

    odf-4fo-nhua-day-du-phu-kien-sc-upc
    odf-4fo-nhua-day-du-phu-kien
    hop-phoi-quang-odf-4fo-nhua-day-du-phu-kien-sc-upc
    • Thông tin kỹ thuật chi tiết

    1. Loại thiết bị ODF 4Fo SC/UPC

    2. Nhiệt độ hoạt động: -10~70

    3. Kích thước ODF 150x300x46(mm)

    4. Đầu kết nối: SC/UPC

    5. Chuẩn màu Pigtail: 1 bó x4 màu

    6. Khay hàn: Được gắn trong ODF 4Fo nhựa

    7. Ống co nhiệt: số lượng 4

    8. Bước sóng họat động(nm) 1260nm~1650nm

    9. Loại dây Pigtail: Đường kính(nm) 0.9

    10. Chiều dài dây Pigtail(m): 1.5m

    11. No lưu trữ ( 0C): -20~85

    • Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để sở hữu ODF 4Fo chất lượng cao

    1. Nếu bạn đang tìm kiếm ODF 4Fo chất lượng cao cho hệ thống viễn thông của mình, đừng ngần ngại liên hệ với chúng tôi. Viễn Thông 3A đáp ứng mọi nhu cầu của bạn với ODF 4Fo chất lượng cao và dịch vụ tuyệt vời.

    2. Hãy gọi HOTLINE hoặc liên hệ qua Zalo theo số 0983.699.563 để được tư vấn và hỗ trợ mua hàng. Chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn thông tin chi tiết về ODF 4Fo, bao gồm tính năng, ưu điểm và giá cả cạnh tranh nhất trên thị trường
    • Nhận khuyến mại: Đăng Ký Ngay
    • Chính sách bảo bảo hành: Xem Chi tiết
    • ZALO: 0983.688.563 để được nhận khuyến mại ưu đãi
    A.T. Viễn Thông 3A
    • Thông tin kỹ thuật chi tiết

    1. Loại thiết bị ODF 4Fo SC/UPC

    2. Nhiệt độ hoạt động: -10~70

    3. Kích thước ODF 150x300x46(mm)

    4. Đầu kết nối: SC/UPC

    5. Chuẩn màu Pigtail: 1 bó x4 màu

    6. Khay hàn: Được gắn trong ODF 4Fo nhựa

    7. Ống co nhiệt: số lượng 4

    8. Bước sóng họat động(nm) 1260nm~1650nm

    9. Loại dây Pigtail: Đường kính(nm) 0.9

    10. Chiều dài dây Pigtail(m): 1.5m

    11. No lưu trữ ( 0C): -20~85

    • ZALO: 0983.688.563 để được nhận khuyến mại ưu đãi

     

    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Bình luận

    Cảnh
    Hàng đẹp bền, shop giao nhanh, nhiệt tình

    Đối tác - khách hàng

    HTCITC
    netlink