Dịch vụ
CAM KẾT Chính hãng
Dịch vụ
Hỗ trợ Nhanh chóng
Dịch vụ
Free ship Nội thành
Dịch vụ
HOTLINE: 0983.699.563
TIN KHUYẾN MÃI
  Hướng dẫn lắp đặt mạng Wifi cho Công ty Văn Phòng   |   Thi công lắp đặt camera giám sát cho Văn phòng, Gia đình   |   CÁP QUANG COMMSCOPE MULTIMODE OM3   |   Thi công mạng Lan, điện nhẹ cho văn phòng, khối doanh nghiệp   |   Wifi marketing là gì   |   Module quang SFP là gì   |   Máy hàn cáp quang là gì? Ứng dụng như thế nào?   |   Dao cắt sợi quang là gì? Phân loại dao cắt hiện nay   |   Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Nguyên lý và hướng dẫn sử dụng   |   Măng xông quang là gì? Cấu tạo của măng xông quang   |   Hướng dẫn hàn nối cáp quang chi tiết   |   Switch PoE là gì? Lợi ích khi sử dụng switch PoE?   |   Sự khác nhau giữa cáp quang singlemode và multimode   |   Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Dây nhảy quang, Dây nhảy quang SC, LC, ST, FC, Fiber Optic Patch Cord   |   Cáp quang là gì, ứng dụng của cáp quang   |   Sự khác biệt dây cáp quang multimode OM1, OM2, OM3, OM4   |   Bộ chia quang splitter là gì? Tìm hiểu về công dụng và cách sử dụng   |   Bộ chuyển đổi video sang quang - Khái niệm và cách hoạt động   |   Cáp mạng chống nhiễu là gì   |   Tìm hiểu về Wifi 6: Công nghệ mới nhất đang được ưa chuộng   |   Wi-Fi Mesh Là Gì? Tìm Hiểu Về Công Nghệ Mạng Lưới Wi-Fi Mesh   |   Hướng dẫn sử dụng Bộ chuyển đổi quang điện - Converter Quang   |   Ưu điểm và nhược điểm của cáp quang   |   Cẩm nang mua cáp mạng chất lượng và phù hợp nhất   |   Hộp phối quang ODF là gì, ODF là gì   |   Sự khác biệt giữa tần số 2.4GHz và 5GHz trong mạng wifi   |   Dây nhảy quang là gì và các loại dây nhảy quang phổ biến   |   Thi công lắp đặt Camera văn phòng, gia đình, quán ăn, nhà hàng   |   Lắp đặt mạng wifi quảng cáo cho nhà hàng, quán cafe   |   So sánh bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi quang   |   Lắp đặt camera cho văn phòng   |   Lắp đặt camera cho gia đình   |   Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM3   |   Lắp đặt camera quan sát giá rẻ   |   Đặc điểm, phân loại và ứng dụng của măng xông quang   |   Dây nhảy mạng là gì? Phân loại các loại dây nhảy mạng   |   Tìm hiểu về cáp quang Multmode 4FO, 8FO,12FO và ứng dụng   |   Thanh nguồn PDU là gì   |   PATCH PANEL là gì? ứng dụng của PATCH PANEL?   |   Cáp quang 12Fo singlemode là gì, Phân loại, Ứng dụng   |   Dây nhảy quang OM5 multimode - Khám phá tính năng và ứng dụng   |   Ưu điểm của Dây nhảy quang OM5 so với OM3 và OM4 là gì?   |   Cách chọn mua máy hàn cáp quang tốt nhất   |   Tìm hiểu về phân cực trong hệ thống MTP/MPO   |   So sánh sự khác nhau giữa CWDM vs DWDM   |   Cách kiểm tra cáp mạng Commscope Chính hãng   |   Switch Công nghiệp là gì? Ứng dụng của Switch Công nghiệp   |   Tìm Hiểu Về Cáp HDMI: Tất tần tật những thông tin cần biết   |   Cáp mạng Cat7 là gì?   |   Dây nhảy quang OM4 MultiMode là gì ứng dụng như thế nào   |   Bút soi quang là gì? Hướng dẫn sử dụng bút soi quang   |   So sánh sự khác nhau giữa Hạt mạng Cat̀5 và Hạt mạng Cat6   |   Tìm hiểu về thanh đấu nối Patch Panel commscope   |   SFP có thể điều chỉnh DWDM   |   Cáp quang Multimode: Định nghĩa và Ứng dụng   |   Tìm hiểu bộ chuyển đổi quang điện của hãng BTON   |   Bộ chuyển đổi tín hiệu Video sang quang là gì   |   Tổng hợp các loại Cáp mạng CAT6 sử dụng nhiều trong dự án   |   Ống nhựa HDPE và PE khác nhau như thế nào   |   Layer 2 Switch và Layer 3 Switch : Bạn chọn cái nào?   |   ​Cáp điện thoại: Định nghĩa, Cấu trúc và Phân loại   |   Máy hàn cáp quang skycom là gì? mua máy hàn skycom giá rẻ   |   Cách phân biệt cáp quang singlemode và multimode   |   Tìm hiểu về máy đo công suất quang   |   Cáp quang phi kim loại luồn cống là gì?   |   Sự khác nhau giữa dây nhảy quang chuẩn APC và UPC   |   Sự khác nhau giữa mạng AON và PON   |   Tìm hiểu về thanh Patch panel Commscope   |   Đơn vị U trong tủ rack mạng - Khái niệm cơ bản và ứng dụng trong quản lý thiết bị   |   Tìm hiểu Bộ chia tách quang PLC Splitter   |   Thi công mạng quang, điện nhẹ, hàn nối cáp quang, kéo cáp   |   ​Phân biệt Hộp phối quang ODF trong nhà và ODF ngoài trời   |   Tìm hiểu nhân mạng âm tường CAT5E và CAT6 của AMP/Commscope   |   Phân biệt Module quang Singlemode và Module quang Multimode   |   Lắp đặt camera giá tốt tại Hà Nội   |   Bảng giá lắp đặt Camera Giá tốt tại Hà Nội   |   ​Lắp đặt camera cho biệt thự giá tốt tại Hà Nội   |   Sự khác nhau giữa cáp mạng UTP và STP   |   Tìm hiểu Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Thi công mạng LAN điện nhẹ   |   Bảng Báo Giá Chi Tiết Dây nhảy quang Singlemode và Multimode   |   Thi công điện mạng LAN văn phòng Hà Nội   |   Lắp đặt camera tại nhà Hà Nội   |   Hàn nối cáp quang tại Hà Nội   |   Nhân mạng âm tường là gì, phân loại nhân mạng âm tường   |
  • thanh-nguon-pdu-16-cong
  • thanh-nguon-pdu-16-port
  • thanh-nguon-pdu-16-cong-gan-rack
  • thanh-nguon-pdu-16-port-co-aptomat
  • thanh-nguon-pdu-16-port-gia-re
  • thanh-nguon-pdu-16-cong-gia-re

Thanh nguồn PDU 16 cổng có gắn aptomat

  • Mã sản phẩm: 16-cong-co-gan-aptom
  • Thương hiệu: 3A TELECOM
  • Loại sản phẩm: THANH NGUỒN PDU
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Thanh nguồn PDU 16 cổng có gắn aptomat

    • Thanh nguồn PDU luôn là phụ kiện mạng quang trọng trong ngành viễn thông. Thanh nguồn PDU được sử dụng rộng rãi trong các tủ Rack, tủ mạng. Nhiệm vụ của chúng là cấp nguồn cho các thiết bị đặt trên tủ rack, tủ mạng đó.
    • Thanh nguồn PDU 16 port, 16 cổng với mỗi cổng là 3 chấu, được gắn aptomat đem lại sự an toàn cho hệ thống mạng và được xếp thẳng hàng với 16 cổng. Phía sau thanh được gắn 1 thanh bắt Rack 19 đi kèm, giúp thuận lợi cho việc triển khai cấp nguồn thiết bị cho tủ rack
    • Viễn thông 3A là đơn vị chuyên phân phối và sản xuất các loại thanh nguồn PDU khác nhau tuỳ thuộc vào nhu cầu Khách hàng. Wedsite phukiencapquang.com - vienthong3a.com
    • Thông số kỹ thuật của thanh nguồn PDU 16 cổng

    1. Tên thiết bị: Thanh nguồn PDU 16 cổng C13
    2. Hãng 3A Telecom
    3. Kích thước H52xW48XD934
    4. 1 Vỏ, 1 nắp màu đen sơn tĩnh điện
    5. 1 Aptomat 32A
    6. 1 Khung bảo vệ Aptomat 
    7. 1 Đèn bái phi 16
    8. 16 chấu vuông C13
    9. 1 Phích cắm

    Hình ảnh thực tế sản phẩm

    thanh-nguon-pdu-16-cong-co-gan-aptomat
    thanh-nguon-pdu-16-cong-gan-rack
    thanh-nguon-pdu-16-cong-gia-re
    thanh-nguon-pdu-16-port-co-gan-aptomat
    thanh-nguon-pdu-16-thanh-thang
     
    • Mua thanh nguồn PDU ở đâu giá tốt

    • Viễn Thông 3A chuyên phân phối sản xuất các loại thanh nguồn PDU, tủ rack tủ mạng theo yêu cầu của Quý khách hàng toàn quốc
    • Với giá thành cạnh tranh, sản phẩm cam kết hài lòng với mọi Khách hàng
    • Hotline: 0983.699.563
    • email: 3a.vienthong@gmail.com - phukiencapquangvn@gmail.com
    • Mua thanh nguồn PDU ở đâu giá tốt

    • Viễn Thông 3A chuyên phân phối sản xuất các loại thanh nguồn PDUtủ rack tủ mạng theo yêu cầu của Quý khách hàng toàn quốc
    • Với giá thành cạnh tranh, sản phẩm cam kết hài lòng với mọi Khách hàng
    • Hotline: 0983.699.563
    • email: 3a.vienthong@gmail.com - phukiencapquangvn@gmail.com
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng

    HTCITC
    netlink