Dịch vụ
CAM KẾT Chính hãng
Dịch vụ
Hỗ trợ Nhanh chóng
Dịch vụ
Free ship Nội thành
Dịch vụ
HOTLINE: 0983.699.563
TIN KHUYẾN MÃI
  Hướng dẫn lắp đặt mạng Wifi cho Công ty Văn Phòng   |   Thi công lắp đặt camera giám sát cho Văn phòng, Gia đình   |   CÁP QUANG COMMSCOPE MULTIMODE OM3   |   Thi công mạng Lan, điện nhẹ cho văn phòng, khối doanh nghiệp   |   Wifi marketing là gì   |   Module quang SFP là gì   |   Máy hàn cáp quang là gì? Ứng dụng như thế nào?   |   Dao cắt sợi quang là gì? Phân loại dao cắt hiện nay   |   Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Nguyên lý và hướng dẫn sử dụng   |   Măng xông quang là gì? Cấu tạo của măng xông quang   |   Hướng dẫn hàn nối cáp quang chi tiết   |   Switch PoE là gì? Lợi ích khi sử dụng switch PoE?   |   Sự khác nhau giữa cáp quang singlemode và multimode   |   Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Dây nhảy quang, Dây nhảy quang SC, LC, ST, FC, Fiber Optic Patch Cord   |   Cáp quang là gì, ứng dụng của cáp quang   |   Sự khác biệt dây cáp quang multimode OM1, OM2, OM3, OM4   |   Bộ chia quang splitter là gì? Tìm hiểu về công dụng và cách sử dụng   |   Bộ chuyển đổi video sang quang - Khái niệm và cách hoạt động   |   Cáp mạng chống nhiễu là gì   |   Tìm hiểu về Wifi 6: Công nghệ mới nhất đang được ưa chuộng   |   Wi-Fi Mesh Là Gì? Tìm Hiểu Về Công Nghệ Mạng Lưới Wi-Fi Mesh   |   Hướng dẫn sử dụng Bộ chuyển đổi quang điện - Converter Quang   |   Ưu điểm và nhược điểm của cáp quang   |   Cẩm nang mua cáp mạng chất lượng và phù hợp nhất   |   Hộp phối quang ODF là gì, ODF là gì   |   Sự khác biệt giữa tần số 2.4GHz và 5GHz trong mạng wifi   |   Dây nhảy quang là gì và các loại dây nhảy quang phổ biến   |   Thi công lắp đặt Camera văn phòng, gia đình, quán ăn, nhà hàng   |   Lắp đặt mạng wifi quảng cáo cho nhà hàng, quán cafe   |   So sánh bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi quang   |   Lắp đặt camera cho văn phòng   |   Lắp đặt camera cho gia đình   |   Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM3   |   Lắp đặt camera quan sát giá rẻ   |   Đặc điểm, phân loại và ứng dụng của măng xông quang   |   Dây nhảy mạng là gì? Phân loại các loại dây nhảy mạng   |   Tìm hiểu về cáp quang Multmode 4FO, 8FO,12FO và ứng dụng   |   Thanh nguồn PDU là gì   |   PATCH PANEL là gì? ứng dụng của PATCH PANEL?   |   Cáp quang 12Fo singlemode là gì, Phân loại, Ứng dụng   |   Dây nhảy quang OM5 multimode - Khám phá tính năng và ứng dụng   |   Ưu điểm của Dây nhảy quang OM5 so với OM3 và OM4 là gì?   |   Cách chọn mua máy hàn cáp quang tốt nhất   |   Tìm hiểu về phân cực trong hệ thống MTP/MPO   |   So sánh sự khác nhau giữa CWDM vs DWDM   |   Cách kiểm tra cáp mạng Commscope Chính hãng   |   Switch Công nghiệp là gì? Ứng dụng của Switch Công nghiệp   |   Tìm Hiểu Về Cáp HDMI: Tất tần tật những thông tin cần biết   |   Cáp mạng Cat7 là gì?   |   Dây nhảy quang OM4 MultiMode là gì ứng dụng như thế nào   |   Bút soi quang là gì? Hướng dẫn sử dụng bút soi quang   |   So sánh sự khác nhau giữa Hạt mạng Cat̀5 và Hạt mạng Cat6   |   Tìm hiểu về thanh đấu nối Patch Panel commscope   |   SFP có thể điều chỉnh DWDM   |   Cáp quang Multimode: Định nghĩa và Ứng dụng   |   Tìm hiểu bộ chuyển đổi quang điện của hãng BTON   |   Bộ chuyển đổi tín hiệu Video sang quang là gì   |   Tổng hợp các loại Cáp mạng CAT6 sử dụng nhiều trong dự án   |   Ống nhựa HDPE và PE khác nhau như thế nào   |   Layer 2 Switch và Layer 3 Switch : Bạn chọn cái nào?   |   ​Cáp điện thoại: Định nghĩa, Cấu trúc và Phân loại   |   Máy hàn cáp quang skycom là gì? mua máy hàn skycom giá rẻ   |   Cách phân biệt cáp quang singlemode và multimode   |   Tìm hiểu về máy đo công suất quang   |   Cáp quang phi kim loại luồn cống là gì?   |   Sự khác nhau giữa dây nhảy quang chuẩn APC và UPC   |   Sự khác nhau giữa mạng AON và PON   |   Tìm hiểu về thanh Patch panel Commscope   |   Đơn vị U trong tủ rack mạng - Khái niệm cơ bản và ứng dụng trong quản lý thiết bị   |   Tìm hiểu Bộ chia tách quang PLC Splitter   |   Thi công mạng quang, điện nhẹ, hàn nối cáp quang, kéo cáp   |   ​Phân biệt Hộp phối quang ODF trong nhà và ODF ngoài trời   |   Tìm hiểu nhân mạng âm tường CAT5E và CAT6 của AMP/Commscope   |   Phân biệt Module quang Singlemode và Module quang Multimode   |   Lắp đặt camera giá tốt tại Hà Nội   |   Bảng giá lắp đặt Camera Giá tốt tại Hà Nội   |   ​Lắp đặt camera cho biệt thự giá tốt tại Hà Nội   |   Sự khác nhau giữa cáp mạng UTP và STP   |   Tìm hiểu Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Thi công mạng LAN điện nhẹ   |   Bảng Báo Giá Chi Tiết Dây nhảy quang Singlemode và Multimode   |   Thi công điện mạng LAN văn phòng Hà Nội   |   Lắp đặt camera tại nhà Hà Nội   |   Hàn nối cáp quang tại Hà Nội   |   Nhân mạng âm tường là gì, phân loại nhân mạng âm tường   |   Bộ suy hao quang   |   ​Sự khác nhau giữa dây hàn quang và dây nhảy quang singlemode   |
  • cap-quang-multimode-4fo-trong-nha-indoor
  • cap-quang-multimode-4fo-trong-nha-indoor-chinh-hang

Cáp quang Multimode 4Fo trong nhà Indoor

  • Mã sản phẩm: multimode-4fo-trong-
  • Thương hiệu: 3A TELECOM
  • Loại sản phẩm: CÁP QUANG MULTIMODE 4FO
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Cáp quang Multimode 4Fo trong nhà (Indoor)

    • Giới thiệu về cáp quang Indoor Multimode

    • Cáp quang Indoor Multimode với dung lượng từ 4 đến 24 sợi quang là loại cáp quang thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng trong nhà. Cáp này có cấu trúc ống chặt, tương thích với các tiêu chuẩn quốc tế như YD/T 1258.4-2005, ICEA-596, GR-409, IEC794,… và đáp ứng đầy đủ các yêu cầu của UL phê chuẩn cho OFNR.
    cap-quang-multimode-4fo-trong-nha-indoor
     
    • Đặc điểm và ứng dụng của cáp quang Indoor

    • Do không được thiết kế để chịu được các điều kiện khắc nghiệt ngoài trời, cáp quang Indoor Multimode chủ yếu được sử dụng trong các ứng dụng trong nhà. Vỏ bọc của cáp mềm và dễ bị tổn hại khi tiếp xúc với các yếu tố môi trường như mưa, nắng, côn trùng và các tác nhân khác.
    • Nếu lắp đặt ngoài trời, cáp dễ bị hỏng hóc. Tuy nhiên, khi sử dụng trong nhà, cáp quang Multimode 4Fo phát huy những lợi thế riêng biệt, như khả năng chống uốn và chịu nghiền tốt, đảm bảo hiệu suất cao và độ bền lâu dài.
    • Ưu điểm của cáp quang Indoor Multimode 4Fo

    • Cáp quang Indoor Multimode 4Fo được thiết kế đặc biệt để đáp ứng các yêu cầu cao về độ bền và khả năng chịu uốn. Quy trình sản xuất với khối lượng lớn đảm bảo sự nhất quán về đường kính và độ dài cáp, đồng thời giữ được tính thẩm mỹ. Thiết kế cáp vá HCA cung cấp cho người lắp đặt giải pháp kết nối hiệu quả, được chứng minh qua nhiều năm hoạt động thực tế.
    • Với những đặc tính ưu việt này, cáp quang Indoor Multimode 4Fo là lựa chọn hoàn hảo cho các dự án lắp đặt trong nhà, đảm bảo hiệu suất vượt trội và độ bền cao.
    • Độ bền và An toàn

    • Cáp quang HCA được thiết kế để chịu được ứng suất kéo trong quá trình lắp đặt bởi các nhà thầu chuyên nghiệp. Khả năng che chắn an toàn giúp cáp hoạt động bền bỉ và không gặp sự cố trong nhiều năm, đảm bảo độ tin cậy và ổn định cao trong suốt thời gian sử dụng.
    • Cáp quang Indoor 4Fo có màu sắc riêng biệt, giúp việc nhận diện và quản lý trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết. Điều này đặc biệt hữu ích trong các hệ thống dây cáp phức tạp, giúp tiết kiệm thời gian và công sức trong quá trình lắp đặt và bảo trì.
    cap-quang-multimode-4fo-trong-nha-indoor-gia-tot
     
    • Giải pháp 

    • Là giải pháp hoàn hảo cho các ứng dụng nội thất đa tầng, cáp quang Indoor 4Fo tích hợp sợi Aramid nhẹ và linh hoạt. Điều này không chỉ tăng cường sức mạnh mà còn duy trì tính linh hoạt cao, giúp dễ dàng lắp đặt và xử lý trong mọi điều kiện.

    Thông số Kỹ thuật 

    1. Tên cáp: Cáp quang multimode 4Fo dùng trong nhà (Indoor)
    2. Thương hiệu: China
    3. Cấu trúc: Ống chặt, giúp bảo vệ sợi quang khỏi các tác động vật lý và môi trường.
    4. Độ mềm dẻo: Cao, phù hợp cho các ứng dụng nội thất đòi hỏi tính linh hoạt và dễ dàng lắp đặt trong các không gian hạn chế.
    5. PVC: Chống cháy, độ bền cao, khả năng chống mài mòn tốt.
    6. LSZH (Low Smoke Zero Halogen): Ít khói, không chứa halogen, an toàn cho sức khỏe và môi trường, giảm thiểu khói độc hại khi cháy.
    7. Nylon: Độ bền cao, chống mài mòn và chịu lực tốt.
    8. TPU (Thermoplastic Polyurethane): Linh hoạt, chịu nhiệt tốt, lý tưởng cho các ứng dụng yêu cầu độ dẻo dai và bền bỉ.
    9. Dung lượng: Từ 4 đến 24 sợi quang, đáp ứng đa dạng nhu cầu sử dụng trong nhà.
    10. Hiệu suất: Truyền tải dữ liệu nhanh ổn định, đảm bảo kết nối liên tục 
    11. Độ mềm dẻo cao: Dễ dàng uốn cong và điều chỉnh, phù hợp với các lắp đặt phức tạp trong nhà.
    12. An toàn và bền bỉ: Với vỏ bọc chất lượng cao, cáp chịu được các điều kiện môi trường khác nhau, đảm bảo tuổi thọ dài lâu và an toàn trong suốt quá trình sử dụng.
    13. Lắp đặt tiện lợi: Thiết kế nhỏ gọn và linh hoạt, dễ dàng lắp đặt và bảo trì trong các hệ thống nội thất.
    cap-quang-multimode-4fo-trong-nha-indoor-chinh-hang
    • ​Mua cáp quang trong nhà 4Fo multimode ở đâu Hà nội?

    1. Viễn thông 3A là đơn vị chuyên cung cấp các loại cáp quang multimode trong nhà, ngoài trời với mức giá tốt cạnh tranh và chế độ bảo hành hậu mãi tại Hà Nội.
    2. Quý khách mua hàng Xin vui lòng liên hệ:
    3. HOTLINE: 0983.699.563
    4. Email: 3a.vienthong@gmail.com
    5. wedsite: phukiencapquang.com - vienthong3a.com
    VIỄN THÔNG 3A

    Thông số Kỹ thuật 

    1. Tên cáp: Cáp quang multimode 4Fo dùng trong nhà (Indoor)
    2. Thương hiệu: China
    3. Cấu trúc: Ống chặt, giúp bảo vệ sợi quang khỏi các tác động vật lý và môi trường.
    4. Độ mềm dẻo: Cao, phù hợp cho các ứng dụng nội thất đòi hỏi tính linh hoạt và dễ dàng lắp đặt trong các không gian hạn chế.
    5. PVC: Chống cháy, độ bền cao, khả năng chống mài mòn tốt.
    6. LSZH (Low Smoke Zero Halogen): Ít khói, không chứa halogen, an toàn cho sức khỏe và môi trường, giảm thiểu khói độc hại khi cháy.
    7. Nylon: Độ bền cao, chống mài mòn và chịu lực tốt.
    8. TPU (Thermoplastic Polyurethane): Linh hoạt, chịu nhiệt tốt, lý tưởng cho các ứng dụng yêu cầu độ dẻo dai và bền bỉ.
    9. Dung lượng: Từ 4 đến 24 sợi quang, đáp ứng đa dạng nhu cầu sử dụng trong nhà.
    10. Hiệu suất: Truyền tải dữ liệu nhanh ổn định, đảm bảo kết nối liên tục 
    11. Độ mềm dẻo cao: Dễ dàng uốn cong và điều chỉnh, phù hợp với các lắp đặt phức tạp trong nhà.
    12. An toàn và bền bỉ: Với vỏ bọc chất lượng cao, cáp chịu được các điều kiện môi trường khác nhau, đảm bảo tuổi thọ dài lâu và an toàn trong suốt quá trình sử dụng.
    13. Lắp đặt tiện lợi: Thiết kế nhỏ gọn và linh hoạt, dễ dàng lắp đặt và bảo trì trong các hệ thống nội thất.
    • ​Mua cáp quang trong nhà 4Fo multimode ở đâu Hà nội?

    1. Viễn thông 3A là đơn vị chuyên cung cấp các loại cáp quang multimode trong nhà, ngoài trời với mức giá tốt cạnh tranh và chế độ bảo hành hậu mãi tại Hà Nội.
    2. Quý khách mua hàng Xin vui lòng liên hệ:
    3. HOTLINE: 0983.699.563
    4. Email: 3a.vienthong@gmail.com
    5. wedsite: phukiencapquang.com - vienthong3a.com
    VIỄN THÔNG 3A
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng

    HTCITC
    netlink