TIN KHUYẾN MÃI
  • media-converter-wintop-yt-8110sb-11-20b
  • media-converter-wintop-yt-8110sb-11-20b-gia-re

Media Converter WINTOP YT-8110SB-11-20B

  • Mã sản phẩm: YT-8110SB-11-20B
  • Thương hiệu: WINTOP
  • Loại sản phẩm: 1 Sợi
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Media Converter WINTOP  YT-8110SB-11-20B

    • Media Converter WINTOP  YT-8110SB-11-20B là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20Km với cáp Single-mode.
    media-converter-wintop-yt-8110sb-11-20b
     
    • Media Converter WINTOP YT-8110SB-11-20B có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC/UPC, sử dụng cáp Single-mode, tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex, không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh...
    media-converter-wintop-yt-8110sb-11-20b-chinh-hang

    Thông số kỹ thuật

    • Media Converter WINTOP  YT-8110SB-11-20B
    • 1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
    • 2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 20 km
    • 3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu B tương ứng với bộ phát 1550nm đến bộ thu 1310nm)
    • 4.Kết nối cổng mạng: RJ45
    • 5. Cổng quang kết nối: SC
    • 6. Bước sóng
    • – Bước sóng phát Tx: 1550nm WDM Bidi
    • – Bước sóng thu Rx: 1310nm WDM Bidi
    • – Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ 'trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang'.
    • – Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)
    • 7. Loại tín hiệu: Single-Mode
    • 8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
    • 9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u
    • 10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
    • 11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
    • 12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
    • 13. Sử dụng nguồn 5V DC
    • 14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
    • 15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A
    • 16. Kích thước  26.2 x 70.3 x 94 
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng