Dịch vụ
CAM KẾT Chính hãng
Dịch vụ
Hỗ trợ Nhanh chóng
Dịch vụ
Free ship Nội thành
Dịch vụ
HOTLINE: 0983.699.563
TIN KHUYẾN MÃI
  Hướng dẫn lắp đặt mạng Wifi cho Công ty Văn Phòng   |   Thi công lắp đặt camera giám sát cho Văn phòng, Gia đình   |   CÁP QUANG COMMSCOPE MULTIMODE OM3   |   Thi công mạng Lan, điện nhẹ cho văn phòng, khối doanh nghiệp   |   Wifi marketing là gì   |   Module quang SFP là gì   |   Máy hàn cáp quang là gì? Ứng dụng như thế nào?   |   Dao cắt sợi quang là gì? Phân loại dao cắt hiện nay   |   Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Nguyên lý và hướng dẫn sử dụng   |   Măng xông quang là gì? Cấu tạo của măng xông quang   |   Hướng dẫn hàn nối cáp quang chi tiết   |   Switch PoE là gì? Lợi ích khi sử dụng switch PoE?   |   Sự khác nhau giữa cáp quang singlemode và multimode   |   Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Dây nhảy quang, Dây nhảy quang SC, LC, ST, FC, Fiber Optic Patch Cord   |   Cáp quang là gì, ứng dụng của cáp quang   |   Sự khác biệt dây cáp quang multimode OM1, OM2, OM3, OM4   |   Bộ chia quang splitter là gì? Tìm hiểu về công dụng và cách sử dụng   |   Bộ chuyển đổi video sang quang - Khái niệm và cách hoạt động   |   Cáp mạng chống nhiễu là gì   |   Tìm hiểu về Wifi 6: Công nghệ mới nhất đang được ưa chuộng   |   Wi-Fi Mesh Là Gì? Tìm Hiểu Về Công Nghệ Mạng Lưới Wi-Fi Mesh   |   Hướng dẫn sử dụng Bộ chuyển đổi quang điện - Converter Quang   |   Ưu điểm và nhược điểm của cáp quang   |   Cẩm nang mua cáp mạng chất lượng và phù hợp nhất   |   Hộp phối quang ODF là gì, ODF là gì   |   Sự khác biệt giữa tần số 2.4GHz và 5GHz trong mạng wifi   |   Dây nhảy quang là gì và các loại dây nhảy quang phổ biến   |   Thi công lắp đặt Camera văn phòng, gia đình, quán ăn, nhà hàng   |   Lắp đặt mạng wifi quảng cáo cho nhà hàng, quán cafe   |   So sánh bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi quang   |   Lắp đặt camera cho văn phòng   |   Lắp đặt camera cho gia đình   |   Ứng dụng của dây nhảy quang Multimode OM3   |   Lắp đặt camera quan sát giá rẻ   |   Đặc điểm, phân loại và ứng dụng của măng xông quang   |   Dây nhảy mạng là gì? Phân loại các loại dây nhảy mạng   |   Tìm hiểu về cáp quang Multmode 4FO, 8FO,12FO và ứng dụng   |   Thanh nguồn PDU là gì   |   PATCH PANEL là gì? ứng dụng của PATCH PANEL?   |   Cáp quang 12Fo singlemode là gì, Phân loại, Ứng dụng   |   Dây nhảy quang OM5 multimode - Khám phá tính năng và ứng dụng   |   Ưu điểm của Dây nhảy quang OM5 so với OM3 và OM4 là gì?   |   Cách chọn mua máy hàn cáp quang tốt nhất   |   Tìm hiểu về phân cực trong hệ thống MTP/MPO   |   So sánh sự khác nhau giữa CWDM vs DWDM   |   Cách kiểm tra cáp mạng Commscope Chính hãng   |   Switch Công nghiệp là gì? Ứng dụng của Switch Công nghiệp   |   Tìm Hiểu Về Cáp HDMI: Tất tần tật những thông tin cần biết   |   Cáp mạng Cat7 là gì?   |   Dây nhảy quang OM4 MultiMode là gì ứng dụng như thế nào   |   Bút soi quang là gì? Hướng dẫn sử dụng bút soi quang   |   So sánh sự khác nhau giữa Hạt mạng Cat̀5 và Hạt mạng Cat6   |   Tìm hiểu về thanh đấu nối Patch Panel commscope   |   SFP có thể điều chỉnh DWDM   |   Cáp quang Multimode: Định nghĩa và Ứng dụng   |   Tìm hiểu bộ chuyển đổi quang điện của hãng BTON   |   Bộ chuyển đổi tín hiệu Video sang quang là gì   |   Tổng hợp các loại Cáp mạng CAT6 sử dụng nhiều trong dự án   |   Ống nhựa HDPE và PE khác nhau như thế nào   |   Layer 2 Switch và Layer 3 Switch : Bạn chọn cái nào?   |   ​Cáp điện thoại: Định nghĩa, Cấu trúc và Phân loại   |   Máy hàn cáp quang skycom là gì? mua máy hàn skycom giá rẻ   |   Cách phân biệt cáp quang singlemode và multimode   |   Tìm hiểu về máy đo công suất quang   |   Cáp quang phi kim loại luồn cống là gì?   |   Sự khác nhau giữa dây nhảy quang chuẩn APC và UPC   |   Sự khác nhau giữa mạng AON và PON   |   Tìm hiểu về thanh Patch panel Commscope   |   Đơn vị U trong tủ rack mạng - Khái niệm cơ bản và ứng dụng trong quản lý thiết bị   |   Tìm hiểu Bộ chia tách quang PLC Splitter   |   Thi công mạng quang, điện nhẹ, hàn nối cáp quang, kéo cáp   |   ​Phân biệt Hộp phối quang ODF trong nhà và ODF ngoài trời   |   Tìm hiểu nhân mạng âm tường CAT5E và CAT6 của AMP/Commscope   |   Phân biệt Module quang Singlemode và Module quang Multimode   |   Lắp đặt camera giá tốt tại Hà Nội   |   Bảng giá lắp đặt Camera Giá tốt tại Hà Nội   |   ​Lắp đặt camera cho biệt thự giá tốt tại Hà Nội   |   Sự khác nhau giữa cáp mạng UTP và STP   |   Tìm hiểu Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi   |   Thi công mạng LAN điện nhẹ   |   Bảng Báo Giá Chi Tiết Dây nhảy quang Singlemode và Multimode   |   Thi công điện mạng LAN văn phòng Hà Nội   |   Lắp đặt camera tại nhà Hà Nội   |   Hàn nối cáp quang tại Hà Nội   |   Nhân mạng âm tường là gì, phân loại nhân mạng âm tường   |
  • dau-soi-loi-connector-exfo-fip-400b
  • dau-soi-loi-connector-exfo-fip-400b-chinh-hang
  • dau-soi-loi-connector-exfo
  • dau-soi-loi-connector-exfo-chinh-hang
  • dau-soi-loi-connector-exfo-gia-tot

Đầu soi lỗi Connector EXFO FIP-400B

  • Mã sản phẩm: FIP-400B
  • Thương hiệu: EXFO
  • Loại sản phẩm: PHỤ KIỆN QUANG
  • LIÊN HỆ
    - +
    Gọi ngay : 0983.699.563 để có được giá tốt nhất
    • Cam kết 100% chính hãng
    • Giá cả cạnh tranh, khuyến mãi cực lớn
    • Đổi/Trả sản phẩm trong 15 ngày
    • SDT: 0342.415.555

    Đầu soi lỗi Connector EXFO FIP-400B

    • Bằng cách kết hợp tính dễ sử dụng chưa từng có và kết nối WiFi cùng với tính linh hoạt và tính di động của các thiết bị thông minh Android ™ và iOS, EXFO đang loại bỏ những rào cản cuối cùng trong việc chứng nhận quá trình kết nối và làm cho việc kiểm tra đầu Connector một cách nhanh chóng và chính xác.
    dau-soi-loi-connector-exfo
    • Bạn chỉ cần sử dụng chiếc điện thoại thông minh chạy hệ điều hành Android hoặc IOS là bạn sự dụng EXFO FIP-400B một cách dễ dàng. FIP-400B hiện thị chi tiết các thông số soi lỗi Connector trên thiết bị di dộng của bạn, với đèn led thông báo 2 trạng thái xanh và đỏ thể hiện cho việc đầu Connector của xanh nghĩa là đầu Connector tốt chất lượng, ngược lại tín hiệu led bảo đỏ nghĩa là đàu Connector của bạn bị lỗi.
    • Đầu soi lỗi Connector EXFO FIP-400B  sử dụng thiết bị thông minh của bạn để đồng bộ hóa với cơ sở dữ liệu của nhà điều hành và tuân thủ quy trình và quy trình làm việc hiện có. Pin có thể sạc lại trên bo mạch hỗ trợ kiểm tra cả ngày và ngăn thiết bị thông minh của bạn hết pin.
    • Ứng dụng di động đầy đủ tính năng cho Android ™ và iOS

    1. Sử dụng ứng dụng ConnectorMax2 Mobile, bạn có thể xem các sợi trực tiếp hoặc chụp và phân tích kết quả.
    2. Nguồn cấp dữ liệu video trực tiếp trên điện thoại thông minh hoặc máy tính bảng của bạn
    3. Thiết kế thân thiện với thiết bị di động mà không ảnh hưởng đến hiệu suất hoặc chức năng
    4. Xem, phân tích, xác nhận, lưu, lập tài liệu và báo cáo ngay lập tức
    5. Đồng bộ hóa kết quả của bạn với đồng nghiệp, người quản lý hoặc cơ sở dữ liệu nhà điều hành
    dau-soi-loi-connector-exfo-chinh-hang
     
    dau-soi-loi-connector-exfo-gia-re
    /dau-soi-loi-connector-exfo-fip-400b-gia-tot 
    dau-soi-loi-connector-exfo-fip-400b-chinh-hang
    dau-soi-loi-connector-exfo-fip-400b

     
    1. Chúng tôi cam kết sản phẩm trên là sản phẩm Chính hãng với đầy đủ giấy tờ Nhập khẩu Co, Cq.
    2. Quý khách an tâm khi mua sắm các sản phẩm máy hàn, máy đo cáp quang, đầu soi kiểm tra Connector đều là phẩm chính hãng.
    3. Quý khách mua và đặt hàng vui lòng liên hệ HOTLINE: 0983.699.563 để được hỗ trợ tốt nhất.

    VIỄN THÔNG 3A
     

    • Chúng tôi cam kết sản phẩm Đầu soi lỗi Conector EXFO là sản phẩm Chính hãng với đầy đủ giấy tờ Nhập khẩu Co, Cq.
    • Quý khách an tâm khi mua sắm các sản phẩm máy hàn, máy đo cáp quang, đầu soi kiểm tra Connector đều là phẩm chính hãng.
    • Quý khách mua và đặt hàng vui lòng liên hệ HOTLINE: 0983.699.563 để được hỗ trợ tốt nhất.
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Đối tác - khách hàng

    HTCITC
    netlink